Hạng D
15/7/07
1.805
11.441
113
Kính các bác.
Dịp 2-9 này là chẵn 1 năm Hội jeep có box riêng, thay vì chỉ có một chủ đề 4x4 ngày xưa trong box Xe cổ.
Sau một năm hoạt động ở nhà mới,nhà cũng đã trở nên chật chội, vì nằm sâu trong hẻm, khách khứa khó thấy, khó tìm. Vì vậy đã đến lúc chúng ta cần chuyển ra mặt tiền thoáng mát, nở hậu, điện nước đầy đủ, móng tốt... cho bằng chị bằng em, phát triển lâu dài.
Lý do để đề nghị với BQT của OS để chuyển ra là trong năm qua, Box của Jeep đã sinh hoạt khá tốt, đều đặn, lượng chủ đề cũng như bài reply hơn hẳn các box có trước như VOLKSWAGEN hay Isuzu. Trong các sinh hoạt định kỳ Hội Jeep cũng hoạt động thường xuyên...
Vì lý do đó Hôi Jeep cần đề đạt yêu cầu được có ngôi nhà mới xứng đáng hơn.

Last edited by a moderator:
Hạng D
7/4/09
2.822
8
38
50
Lâu lằm mới thấy bác Kam có" hành động "tích cực !
cái vụ này HT và HP đã đánh dây thép,gưi EMS ,PM riêng đến ac-min từ rất là lâu nhưng hình như chưa lót tay nên bác ac-min quên hoặc không trình lên BQT diễn đàn hay sao ấy ,
Vậy kgo6ng biết ách từ đâu nữa .
Mong muốn BQT diễn đàn ngồi lại để xét ,duyệt \lắm lắm !!!!

Hạng B2
23/5/10
413
6
18
33
Em ủng hộ, không hiểu sao từ đầu chính quyền cấp đất cho các bác xây nhà trong hẻm. Các bác xứng đáng với một vị thế đẹp hơn.

Hạng B2
19/4/10
150
0
0
e thấy rất hợp lý.nên xây nhà nơi thoáng mát rộng rãi để mọi ng cùng chiêm ngưỡng ạ

Hạng B2
24/9/07
398
6
18
53
Hãng CHRYSLER/JEEP cũng đã có đại lý tại VN, nên có 1 box riêng ở ngoài như các thương hiệu khác cũng là hợp lý.
Thương hiệu Jeep đã có lâu đời và là một loại xe rất đặc biệt, được sưu tầm, độ (ở nước ngoài), xe cũ còn chạy rất nhiều ở khắp nơi trên thế giới. Xe Jeep đơn giản, dễ bảo trì, dễ độ... là một niềm đam mê bất tận cho các tay chơi thích sáng tạo và khám phá...

Jeep đóng vai trò đặc biệt trong lịch sử, không chỉ trong thời Pháp, Mỹ mà còn trong các cuộc thế chiến thứ 1, 2, vùng Vịnh, các cuộc xung đột lớn nhỏ trên thế giới.

Cho nên tiếng tăm lẫn tai tiếng khiến nhiều người có cảm giác khác nhau về Jeep.
Nhưng không nên vì thế mà phải bị cái cảnh ẩn thân....

Hạng D
8/7/09
3.599
1
0
44
em_thich_xe nói:
Hãng CHRYSLER/JEEP cũng đã có đại lý tại VN, nên có 1 box riêng ở ngoài như các thương hiệu khác cũng là hợp lý.
Thương hiệu Jeep đã có lâu đời và là một loại xe rất đặc biệt, được sưu tầm, độ (ở nước ngoài), xe cũ còn chạy rất nhiều ở khắp nơi trên thế giới. Xe Jeep đơn giản, dễ bảo trì, dễ độ... là một niềm đam mê bất tận cho các tay chơi thích sáng tạo và khám phá...

Jeep đóng vai trò đặc biệt trong lịch sử, không chỉ trong thời Pháp, Mỹ mà còn trong các cuộc thế chiến thứ 1, 2, vùng Vịnh, các cuộc xung đột lớn nhỏ trên thế giới.

Cho nên tiếng tăm lẫn tai tiếng khiến nhiều người có cảm giác khác nhau về Jeep.
Nhưng không nên vì thế mà phải bị cái cảnh ẩn thân....

tiếng lành đồn xa bác ơi....hữu xạ tự nhiên hương....sẽ có ngày đó thôi. Jeep đã có mặt tại VN nhưng Jeep quân sự A2 sẽ mãi không bao giờ có dealer tại đất nước chúng ta nữa....

Hạng B2
24/9/07
398
6
18
53
Đồng ý với bác.

Xe A2 là một di sản hiếm hoi... Hơn nữa em nó đem đi offroad rất là đã hehe

Hạng D
8/7/09
3.599
1
0
44
em_thich_xe nói:
Đồng ý với bác.

Xe A2 là một di sản hiếm hoi... Hơn nữa em nó đem đi offroad rất là đã hehe

Chính vì thế anh em mình đang cố gắng giữ lửa ạ. Chuyện ra mặt tiền thì ai cũng thích hết nhưng theo em nghĩ nếu như jeep dealer đã có mặt tại VN thì chúng ta có ra mặt tiền đi nữa, ta vẫn là Jeep A2 bác ạ. Thôi để em đi năn nỉ mấy anh em có jeep đời mới vào hội rồi anh em ta bàn tiếp nhá...kính bác.