Auto News
4/7/12
2.875
958
113
Đà Lạt
www.facebook.com
[Video] BMW M4 drift cực đỉnh trên tàu sân bay

Hãng xe sang Đức vừa thực hiện một clip vô cùng ấn tượng trên tàu sân bay USS Nimitz của Mỹ với nhân vật chính là chiếc BMW M4 Coupe trình diễn màn drift đỉnh cao.
[pagebreak][/pagebreak]
Chiếc BMW M4 coupe được trang bị động cơ 3.0 lít I6 TwinPower Turbo sản sinh công suất cực đại 431 mã lực và mômen xoắn tối đa 550 Nm, dẫn động cầu sau được chuyên gia điều khiển biểu diễn khả năng đốt lốp, drift, tăng tốc cực nhanh và xử lý linh hoạt trên đường đua được thiết lập đầy mạo hiểm với tên gọi "Ultimate Racetrack".

Cho dù màn trình diễn vô cùng hấp dẫn, nhưng chắc chắn người xem sẽ phải thót tim khi tài xế drift phần đuôi xe ôm sát mũi tàu sân bay không có hàng rào chắn bảo vệ an toàn :3dkhoc:

Không rõ BMW có sử dụng kỹ xảo để thực hiện clip này cho thêm phần độc đáo hay không? Mời mọi người cùng thưởng thức video dưới đây và nhớ không được bắt chước vì đây là màn trình diễn của chuyên gia (dù khả năng được lái xe trên tàu sân bay Mỹ là gần như không thể :3dcuoi:)
Video clip màn trình diễn drift của MW M4 trên tàu sân bay USS

Thêm thông tin chi tiết M3, M4
(theo autoblog - paultan)

• Like
Reactions: grandiss
Hạng D
11/3/14
2.785
2.919
113
Bình Dương
Giống đua F1 quá !

Mà ngộ , Tàu sân bay mà ko thấy máy bay đâu hết , chắc đi ném boom rồi ... hehe

Hạng D
5/3/14
2.016
711
113
TPHCM
Giống đua F1 quá !

Mà ngộ , Tàu sân bay mà ko thấy máy bay đâu hết , chắc đi ném boom rồi ... hehe
Mấy chiếc máy bay đó đang ở hãng BMW đó bác, còn em BMW này sau khi quay clip này xong là thuộc quyền sở hữu của thuyền trưởng tàu này. Em nghe đâu 5 máy bay đổi 1 em BMW này đó bác:3dandap:( Sáng sớm em chém tý nha mấy bác)

Hạng B2
23/5/13
322
207
43
Bà Rịa
Mấy chiếc máy bay đó đang ở hãng BMW đó bác, còn em BMW này sau khi quay clip này xong là thuộc quyền sở hữu của thuyền trưởng tàu này. Em nghe đâu 5 máy bay đổi 1 em BMW này đó bác:3dandap:( Sáng sớm em chém tý nha mấy bác)
..e mới nhận được tin, thuyền trưởng tự sướng drift...BMW M4 cất cánh ra khỏi tàu rồi:3duongbiahutthuoc::3dcuoi:
Chúc các bác OS ngày mới zzui zze, thành công!!em đi làm thui.

Hạng D
5/3/14
2.016
711
113
TPHCM
..e mới nhận được tin, thuyền trưởng tự sướng drift...BMW M4 cất cánh ra khỏi tàu rồi:3duongbiahutthuoc::3dcuoi:
Chúc các bác OS ngày mới zzui zze, thành công!!em đi làm thui.
kkk bác, chúc bác và anh em OS một buổi sáng vui vẻ, sáng sớm chém tý để lấy tinh thần làm việc, kaka