Hạng B2
13/12/16
139
86
33
Đồng Nai
Hay quá Bác. Gia đình mình là trên hết Bác nhỉ...!
Em thì 9x đời đầu thôi thua Bác cả chục năm. Cần cố gắng nhiều hơn...!
Chúc Bác và gia đình nhiều sức khoẻ và thành công nhé...!

Hạng D
17/12/17
1.218
30.204
113
Hay quá Bác. Gia đình mình là trên hết Bác nhỉ...!
Em thì 9x đời đầu thôi thua Bác cả chục năm. Cần cố gắng nhiều hơn...!
Chúc Bác và gia đình nhiều sức khoẻ và thành công nhé...!
Cảm ơn bác. 9x mà tính mua xe hoặc đã có xe thì cũng là tài cao:)
Chúc bác nhanh có xe nếu chưa có, hoặc đổi xe to hơn nếu đã có xe:D:D

Hạng B2
13/12/16
139
86
33
Đồng Nai
Cảm ơn bác. 9x mà tính mua xe hoặc đã có xe thì cũng là tài cao:)
Chúc bác nhanh có xe nếu chưa có, hoặc đổi xe to hơn nếu đã có xe:D:D
Nhà em thì buôn bán nên cũng không có thời gian đi đâu nhiều. Chỉ nhu cầu ơn nghĩa với nội ngoại 2 bên. Nên ba mẹ e có mua lại chiếc morning 2011 để đi lại cho tiện. Nên e có cơ hội chạy. Chứ tự mình làm ra thì chưa Bác ơi. Còn phấn đấu dài dài. :D:D

Hạng D
18/7/11
1.004
4.778
113
Q7
đoạn đầu bác viết chân thực quá, giống e chang cách đây gần 10 năm khi mua con xe đầu tiên. Qua thời gian bác sẽ cảm nhận đầy đủ các giá trị vô hình do con xe mang lại: giao tiếp tự tin hơn, các mối quan hệ mới đc mở ra, hình ảnh - uy tín cá nhân tốt lên, theo đó công việc sẽ thăng tiến hơn, thu nhập tăng lên, rồi lại mơ màng xe khác, nó như chu kỳ xoắn ốc,..
Chúc mừng bác nhé!

Hạng D
17/12/17
1.218
30.204
113
đoạn đầu bác viết chân thực quá, giống e chang cách đây gần 10 năm khi mua con xe đầu tiên. Qua thời gian bác sẽ cảm nhận đầy đủ các giá trị vô hình do con xe mang lại: giao tiếp tự tin hơn, các mối quan hệ mới đc mở ra, hình ảnh - uy tín cá nhân tốt lên, theo đó công việc sẽ thăng tiến hơn, thu nhập tăng lên, rồi lại mơ màng xe khác, nó như chu kỳ xoắn ốc,..
Chúc mừng bác nhé!
Cảm ơn bác chia sẻ. Em cũng đoán là sẽ có cái chu kỳ như bác nói... Hy vọng chu kỳ nó ngày càng đi lên, chứ nếu đi xuống là toi:D:D:D
10 năm qua bác đã kinh qua các loại nào? Share cho em học hỏi với!!

Tập Lái
25/10/10
18
11
3
Tiền Giang
Mình cũng như bác...cũng sinh ra và lớn lên ở quê nghèo như bác...cũng tầm tuổi bác...năm rồi cũng mua xe như bác...nhưng vì tiếc 200tr mà quất con đàn e...accent...giờ đang buồn bực đây...cái tính bốc đồng trẻ trâu vẫn có trong máu lâu lâu cũng thốc ga nhưng nó ko sướng cái chân như bác...
Chúc bác vui vẻ...hạnh phúc với e nó nhé...

Hạng D
17/12/17
1.218
30.204
113
Mình cũng như bác...cũng sinh ra và lớn lên ở quê nghèo như bác...cũng tầm tuổi bác...năm rồi cũng mua xe như bác...nhưng vì tiếc 200tr mà quất con đàn e...accent...giờ đang buồn bực đây...cái tính bốc đồng trẻ trâu vẫn có trong máu lâu lâu cũng thốc ga nhưng nó ko sướng cái chân như bác...
Chúc bác vui vẻ...hạnh phúc với e nó nhé...
Haha, nhưng cái gì cũng có cái hay và dở hết bác. Như bác thì cái hay là bác sẽ đổi lên xe lớn hơn trong tương lai gần. Đó là mục tiêu và động lực tốt!!:):)