Tập Lái
9/7/13
23
1
3
Trong bối cảnh thị trường xe máy trong nước đang ở giai đoạn đỉnh cao và Việt Nam được đánh giá là thị trường tương đối quan trọng với các công ty sản xuất xe máy, Hiệp hội các nhà sản xuất xe máy Việt Nam (VAMM) công bố tổ chức triển lãm mô tô, xe máy (Vietnam motorcycle show 2016) với sự tham gia của 8 thương hiệu lớn như: Honda, Piaggio, Yamaha, SYM, Suzuki, Kawasaki, Ducati, Benelli… Nhân vật chính trong buổi triển lãm là các mẫu xe đến từ các thương hiệu trên, hứa hẹn sẽ mang tới những mẫu xe đa dạng, từ các dòng xe thị trường cao cấp đến chiếc xe phân khối lớn, xe ý tưởng. Đến tham gia hội chợ, các bạn còn có cơ hội thưởng thức các màn biểu diễn motor, chạy thử xe, tham gia các hoạt động tương tác với phần quà hấp dẫn.Hội chợ triển lãm mô tô , xe máy sẽ diễn ra từ ngày 7 đến ngày 10/4/2016 tại Trung tâm hội chợ và Triển lãm Sài Gòn.”Các anh em thấy thế nào?

Tập Lái
12/7/13
23
1
3
vâng, cuối cùng cũng có một cái triển lãm dành riêng cho xe máy:))

Tập Lái
16/7/13
30
1
8
35
Chuẩn đấy bác ơi! Đứa bạn em rủ ngày 7/4 đi với nó này!

Tập Lái
15/7/13
26
1
3
Triển lãm tổ chức ở đâu thế bác? Em mới nghe lần đầu ạ!

Tập Lái
9/7/13
23
1
3
Ở Trung tâm hội chợ triển lãm Sài Gòn bác ơi. Từ ngày 7-10/4. Đây mới là lần đầu tiên tại VN nên bác mới nghe lần đầu là đúng rồi :))

Tập Lái
7/12/15
6
0
1
37
Lần đầu thế này, chắc chắn các ông sẽ làm hoành tá tràng lắm đây! Không biết có bán vé người ngoài không các bác nhỉ?

Tập Lái
15/7/13
26
1
3
Triển lãm thì chắc mở cửa tự do thôi, chứ vé vủng nữa thì ai xem!!

Tập Lái
7/12/15
6
0
1
37
Bác nói thế chứ, anh em mê xe thì kể cả vé vẫn đến chứ!

Tập Lái
17/7/13
26
0
1
Trời ơi sao có sự kiện gì hay ho là chui hết vào Nam vậy :((