Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
27/5/15
15
140
28
40
Hiện nay đây là 3 dự án hot nhất, theo các bác cái nào là xứng đáng đồng tiền bát gạo nhất và tại sao?

Theo quan sát về mãi lực căn hộ thì thứ tự là Masteri - VCP - Sala (phải chăng vì Sala bán quá trễ và tiền đã đổ hết về 2 thằng kia rồi?).

Về biệt thự thì VCP hơn hay Sala hơn?

Hạng D
20/12/13
1.864
1.715
113
Mấy ông sales BĐS post bài nhiều thật, có lúc chiếm hết cả box Chủ đề mới luôn, mà nhìn vô cái subject là không muốn mở ra rồi, bức xúc quá nên mở của ông này ra cm vô luôn. Có gì thông cảm cho mình nhe.

Cò Đất
22/6/12
5.457
39.641
113
Hiện nay đây là 3 dự án hot nhất, theo các bác cái nào là xứng đáng đồng tiền bát gạo nhất và tại sao?

Theo quan sát về mãi lực căn hộ thì thứ tự là Masteri - VCP - Sala (phải chăng vì Sala bán quá trễ và tiền đã đổ hết về 2 thằng kia rồi?).

Về biệt thự thì VCP hơn hay Sala hơn?
Em cũng lần lượt xuống tiền 2 trong 3 cái này theo đúng thứ tự bác nêu. M - V - S. Đang nghiên cứu S.
Riêng em, mỗi cái có ưu thế riêng.
M: chi phí đầu tư thấp, đáp ứng phần lớn nhu cầu.
V: kén khách hơn, nhưng đáp ứng nhu cầu, tiện ích cao hơn. Kỳ vọng vào bờ tây sông SG cất cánh.
S: kỳ vọng giá trị đầu tư mang lại cao hơn.

• Like
Reactions: bietthubien
Hạng B2
16/3/15
134
776
93
Mấy ông sales BĐS post bài nhiều thật, có lúc chiếm hết cả box Chủ đề mới luôn, mà nhìn vô cái subject là không muốn mở ra rồi, bức xúc quá nên mở của ông này ra cm vô luôn. Có gì thông cảm cho mình nhe.
Bác Hotvitlon mấy hôm trước ném đá hội nghị bên mấy top kia quá trời luôn mà bác. Ném cả người bán lẫn người mua bên top Masteri rồi Sala làng chài gì đóa mà. Không phải sâu seo gì đâu bác ơi

Hạng D
20/12/13
1.864
1.715
113
Bác Hotvitlon mấy hôm trước ném đá hội nghị bên mấy top kia quá trời luôn mà bác. Ném cả người bán lẫn người mua bên top Masteri rồi Sala làng chài gì đóa mà. Không phải sâu seo gì đâu bác ơi
Ồ, thế thì cho em sorry, vì em bị sale bom dữ quá nên đâm ra dị ứng. Sorry bác Hotvilon

Hạng B2
23/10/14
439
3.331
93
tòa Landmark 81 tầng sẽ có CC từ tầng 7-40 giá từ 65tr/m2,1 sàn có khoản 17 căn thì phải.Ở đây mai mốt đi thang máy đến bar,sky view,cafe,......tùm lum

Hạng D
26/9/09
1.965
6.055
113
Em cũng lần lượt xuống tiền 2 trong 3 cái này theo đúng thứ tự bác nêu. M - V - S. Đang nghiên cứu S.
Riêng em, mỗi cái có ưu thế riêng.
M: chi phí đầu tư thấp, đáp ứng phần lớn nhu cầu.
V: kén khách hơn, nhưng đáp ứng nhu cầu, tiện ích cao hơn. Kỳ vọng vào bờ tây sông SG cất cánh.
S: kỳ vọng giá trị đầu tư mang lại cao hơn.
Múc luôn Sala đi bác , vị trí độc tôn

Diamond Hand
28/7/09
1.595
15.983
133
tòa Landmark 81 tầng sẽ có CC từ tầng 7-40 giá từ 65tr/m2,1 sàn có khoản 17 căn thì phải.Ở đây mai mốt đi thang máy đến bar,sky view,cafe,......tùm lum
Nếu mấy anh sale mà lùa bà con vô cái chung cư 17 căn 1 sàn, gọi đây là đẳng cấp thì đúng là sale nông dân thứ thiệt. Lùa gà, lùa vịt quá giỏi :)

Hạng B2
23/10/14
439
3.331
93
nói vậy thôi chứ chẳng lẽ ko bán được căn nào bác,kiểu j cũng có hơn 1 người mua.Cái này e chắc chắn ! :3dchongchong:

Status
Không mở trả lời sau này.