Hạng B2
22/11/15
198
132
43
Theo các bác mua căn hộ ở lâu dài thì nên chọn Hà Đô hay Vinhomes Central Park ?

Hạng C
11/3/16
907
1.254
93
32
Theo các bác mua căn hộ ở lâu dài thì nên chọn Hà Đô hay Vinhomes Central Park ?
bác for trong bài 25 tỷ bữa trc phải ko nhỉ ?
em khuyên bác.bác có từng ấy tiền thì ở estella height cho sung sướng đời.
VCP tuy nhiều tiện ích nhưng cực xô bồ,nhộn nhịp.ở ko thư giãn dc.thích hợp với kiểu ngày ngày shopping ,ăn quán nhà hàng,uống cafe ngắm cảnh .

Hạng B2
22/11/15
198
132
43
bác for trong bài 25 tỷ bữa trc phải ko nhỉ ?
em khuyên bác.bác có từng ấy tiền thì ở estella height cho sung sướng đời.
VCP tuy nhiều tiện ích nhưng cực xô bồ,nhộn nhịp.ở ko thư giãn dc.thích hợp với kiểu ngày ngày shopping ,ăn quán nhà hàng,uống cafe ngắm cảnh .

Em thì vẫn thích nhộn nhịp ấy bác. Estella height mới search trên Maps thấy hơi xa trung tâm Sài Gòn nhưng để em qua đó khảo sát xem. Em cũng từng cân nhắc Sala nhưng thấy yên tĩnh quá hơi buồn ...

Tập Lái
10/3/21
18
18
3
123
Bác có thể cân nhắc thêm 1 lựa chọn là City Garden ở Bình Thạnh nhé. Chỗ này mình đánh giá là 1 trong những khu đáng tiền nhất hiện nay. Phần đông là người nước ngoài ở nên môi trường cực kỳ hiện đại văn minh. Cùng chủ đầu tư Refico với River Thủ Thiêm đắt lòi ra nhưng giá chỉ bằng 1 nửa.

Hạng D
30/9/19
1.510
5.168
113
Santa Ana
Xét về vị trí thì khó thằng nào qua Hà Đô được, di chuyển đến quận nào cũng gần, nhà hàng quán xá, bệnh viện trường học siêu thị xung quanh nhoi nhóc. 3 đường vào rộng rãi, thuận tiện.

Kingdom đắt hơn mấy giá mà chả thấy hơn điểm nào, chả có lý do gì để chọn bên này cả

Hạng C
11/3/16
907
1.254
93
32
nói chung để đưa lên bàn cân thì mỗi thằng lại có thế mạnh riêng
bác for xem xem nhu cầu mình thích thằng nào nhất nhé.ví dụ có chỗ hồ bơi cực đẹp nhìn rất mê nhưng mua căn hộ xong lại chả mấy khi bơi :D .nên mình phải suy nghĩ kĩ nhu cầu của bản thân
chứ thị trường căn hộ thứ cấp giá cả khá rõ ràng,cung cầu điều chỉnh hợp lý hết rồi
bác muốn rẻ thì chịu khó chờ săn hàng ngộp nhưng cũng chả ngộp bao nhiêu.tốt nhất là săn hàng hợpý là quất thôi.như tầm nhìn thoáng,hướng đông nam,tầng cao sát áp mái
Bác có thể kể nơi làm việc,những địa điểm hay đi để mọi ng tư vấn,sở thích cá nhân

• Like
Reactions: laixe
Hạng D
18/5/18
1.347
2.290
113
Xét về vị trí thì khó thằng nào qua Hà Đô được, di chuyển đến quận nào cũng gần, nhà hàng quán xá, bệnh viện trường học siêu thị xung quanh nhoi nhóc. 3 đường vào rộng rãi, thuận tiện.

Kingdom đắt hơn mấy giá mà chả thấy hơn điểm nào, chả có lý do gì để chọn bên này cả
giá thứ cấp Kingdom thấp hơn Hà đô rồi nha bác. Mà toàn kính, ở ngộp lắm

• Like
Reactions: laixe