Hạng B2
9/1/08
465
64
28
Re: Ai biểu đeo hột xoàn, đi Mercedes chi cho nó cướp!!!

Xedaumalai nói:
thwm nói:
Qua cái clip này thấy bác chủ vi phạm cố tình dùng phương tiện giao thông đụng xe khác, gây nguy hiểm chết người, nếu người lái xe Atila chết hay bị thương tật với mức độ đủ, sẽ bị truy tố về mặt hình sự.
Chuyện người lái xe Atila bẻ kiếng xe bác chủ, thì giá trị cái kiếng xe không thể so bằng mạng người. Hành xử bác chủ là sai với pháp luật.
Qua cái clip này cũng thấy , nếu thằng bẻ kiếng đó kiện ngược lâi bác chủ gây tai nạn giao thông , rồi  đánh nó để  nó phải bỏ chạy khỏi hiện trường, có vài người làm chứng là cái clip này nữa bác chủ thua chắc.
Hí hí,
  Phân tích thấu đáo!
Xác nhận đã tốt nghệp Đại Học . . . ...trường làng!
Hí hí, bác phân văn tích hay quá, dưng mà nếu truy tố bác chủ thì truy tố tội gì ạ? Bác có thể giúp e hiểu vấn đề ko nhỉ?

Hạng D
16/1/13
4.800
81.186
113

TOPTEN nói:
litono nói:
Em thấy mấy xxx đi bắt cướp cũng đạp cho bọn chúng ngã lăn quay ra đường, hành động này cũng có khác gì nhau, cái khác là người thực thi là xxx chứ không phải dân đen nên thằng ku đó chẳng may đập đầu xuống đường mà tỏi thì cũng thôi

Cảnh sát hình sự bạn em hơi bị nhiều, và khi đưa ra một vụ 1+1=2 ra truyền thông, họ có thể có khả năng đạo diễn và viết lại kịch bản 1+1= 3 luôn, phần thắng luôn về phía họ cho nên chúng ta ko nên so sánh vị trí dân đen với họ.

Do đó bạn nào muốn làm Lục Vân Tiên xứ này mình hổng có cản nhe, mình chỉ khuyên đem cái vị trí dân đen của bạn và hậu quả vướng luật pháp, tính mạng mình và gia đình ....rồi treo lên bàn cân suy nghĩ kỹ. Rồi sau đó bắt chước bạn Tintin đóng phim hành động cũng chưa muộn.

Xem kỹ lại cái Clip mình thấy bạn Tin đánh cược và quá may mắn trúng số độc đắc, vì chỉ chút nữa là cái Attila của 2 thằng cướp lấy trọn cặp chân của đôi tình nhân vô tội đứng bên lề đường rồi!

Hay! Cho nên phải định sẵn trong tư tưởng trong lúc này là: Không có đuổi theo và húc vào đối tượng tình nghi. Có nhiều thứ còn quý hơn cái gương: các bộ phận thân thể của người vô tội (vô tình trong vùng rượt đuổi).

Hạng D
19/12/08
1.717
98
48
Tp. HCM

bác qúa tuyệt.. mạnh xíu nữa cho nó gẫy chân thì tốt hơn :D

Hạng C
5/9/13
689
156
43

Kết quả cuối cùng sao rồi các bác? Xác định được danh tính hai thằng cướp chưa? Bắt đc chưa?

Hạng F
20/1/10
5.849
7.280
113
www.viettranyen.com

KingLong nói:
Kết quả cuối cùng sao rồi các bác? Xác định được danh tính hai thằng cướp chưa? Bắt đc chưa?
Em có cùng câu hỏi với bác KingLong ạ.
Bác TIN TIN có tin gì update cho bà con với nha.
Hóng tin!

Hạng D
22/5/08
1.680
1.297
113

litono nói:
Em thấy mấy xxx đi bắt cướp cũng đạp cho bọn chúng ngã lăn quay ra đường, hành động này cũng có khác gì nhau, cái khác là người thực thi là xxx chứ không phải dân đen nên thằng ku đó chẳng may đập đầu xuống đường mà tỏi thì cũng thôi
xxx đuợc xài súng, dân thường cũng vậy :D

Hạng D
27/6/13
2.442
1.206
113
Re: Em bị cướp giữa thanh thiên bạch nhật

tình hình thế nào rồi pác ơi?

O.S.P.D
14/2/04
0
14
18
Vietnam
Hôm nay em nhận được giấy mời của Cơ quan CSDT để lên làm việc về việc bị kính xe, ái chà gần 6 tháng rùi, hok biết tin lành hay dữ.