Club/Khoe Xe Vợ năm mới cưới!

Hạng B2
29/3/16
210
178
43
44
Chào các sư huynh đệ,
Sau bài Vợ 4 mới cưới ! https://www.otosaigon.com/threads/vo-tu-moi-cuoi.8749986/

Sau thời gian gần một năm gắn bó, nhiều lần cương quyết không chia tay e ấy! Nhưng cuộc đời cứ trôi, mình và e ấy đã chia tay nhau sau một chiều say xỉn, e ấy ra đi với giá 170 triệu, tổng chi phí lỗ gần 200 triệu, quá đâu lòng, e quyết chí tìm e khác thay thế ngay dù vợ cả chưởi cả tháng, thế là tết qua không đi đâu, ở nhà lên các trang mạng, cò lái tìm vợ mới.

Tưởng đâu đã hết duyên với Mitsubishi định chuyển qua Toy với RAV4 đời 2009 hoặc Nissan Quashqai 2010 đều là nhập ngoại, trong lòng buồn quá luôn. Nhưng cuộc đời không phụ lòng người có lòng yêu Mitshubishi các bác à, thế là e lại có duyên với e nó - Outlander 2.4 CVT đời 2009 nhập.

Hiện nay, em ấy đã là vợ 5 của e rồi các bác ạ! không biết nói sao để miêu tả hết niềm vui sướng và hạnh phúc đây! Đúng là người e tìm và ao ước bấy lâu nay, đáp ứng mọi yêu cầu của em trừ cái màu chưa ưng ý lắm, nhưng thôi, ở đời có gì mà trọn vẹn và như ý mình tất cả đâu. Dù rất vui mừng e cũng cẩn thận dẫn e ấy vào Isamco kiểm tra một vòng, hết năm triệu ngoài, do có một số món đến hạn, nhưng không đáng kể.

Em quyết định nâng cấp cho vợ e bằng một vé spa hết hai triệu do phủ Nano kính luôn, thêm em camera hành trình X9 hết hai triệu rưỡi và một chìa khóa thông minh cũng hai triệu rưỡi.

Vậy là tổng chi phí cho e nó gần 400 triệu, quá rẻ đúng không các bác?

Hôm nay có thời gian chia sẽ niềm vui cùng anh e gần xa nhe!
Thân lương loan báo,

Attachments

Hạng C
27/11/17
686
418
63
55
" Vợ là cơm nguội trong nhà
Nhưng là đặc sản của thằng cha láng giềng"
Chúc mừng bác
Dù là vợ năm - vẫn chúc bác cảm thức mới

• Like
Reactions: xere
Tập Lái
29/3/18
5
2
3
38
Hình như Việt Nam chỉ có 1 chiếc của bác Out 2009 đẹp quá. Mìn kiếm chưa có chiếc số 2 thì phải. Chúc mừng bác

Hạng B2
29/3/16
210
178
43
44
Xe này thấy ít bán lại lắm bác! Cưới được e này cũng là duyên số cả! Outlander 2.4 nhập bằng giá em Zinger! E đi hai năm lại chia tay thôi.

Hạng D
5/5/15
1.243
4.461
113
Quá tuyệt vời, chúc mừng bác. Xe bác là hàng cực hiếm rồi, bác chia sẻ với anh em khi làm chuyện ấy với em nó với nhé. Cảm ơn bác.

P/s: Mà con xe bác đã được thay mâm đời bây giờ rồi? Hay mời bác gia nhập hội Out trên FB để chia sẻ với anh em và là thành viên đặc biệt nhất. :)

• Like
Reactions: xere
Hạng B2
29/3/16
210
178
43
44
Quá tuyệt vời, chúc mừng bác. Xe bác là hàng cực hiếm rồi, bác chia sẻ với anh em khi làm chuyện ấy với em nó với nhé. Cảm ơn bác.

P/s: Mà con xe bác đã được thay mâm đời bây giờ rồi? Hay mời bác gia nhập hội Out trên FB để chia sẻ với anh em và là thành viên đặc biệt nhất. :)

E cảm ơn bác! E đã tham gia nhưng chưa dám ý kiến gì với các tiền bối ấy và đang ngồi xem tình hình rồi mới dám có ý kiến bác!
Xe E đã lên mâm mới, bọc lại da xịn, đầu DVD Poineer hết gần 70 triệu (chủ cũ báo vậy và có cho e xem hoá đơn), xe còn chứng từ nhập khẩu, e mới thêm cho e ấy cái Camera giám sát hành trình X9 hết 2.5 triệu, hôm nay e chơi thêm cái chìa khoá remote dự phòng nữa, giá dự kiến cũng 2.5 triệu nữa.

• Like
Reactions: ben.le
Hạng D
5/5/15
1.243
4.461
113
E cảm ơn bác! E đã tham gia nhưng chưa dám ý kiến gì với các tiền bối ấy và đang ngồi xem tình hình rồi mới dám có ý kiến bác!
Xe E đã lên mâm mới, bọc lại da xịn, đầu DVD Poineer hết gần 70 triệu (chủ cũ báo vậy và có cho e xem hoá đơn), xe còn chứng từ nhập khẩu, e mới thêm cho e ấy cái Camera giám sát hành trình X9 hết 2.5 triệu, hôm nay e chơi thêm cái chìa khoá remote dự phòng nữa, giá dự kiến cũng 2.5 triệu nữa.
Thì bác cứ khoe xe bác thôi, hàng độc mà. Em cũng có biết cái FB là cái gì đâu, tự nhiên sắm con Out cái tay Hội trưởng bắt em tạo account và bảo em vào chơi. Bữa nào gặp em mượn xe bác cưỡi, còn bác cứ tự nhiên xài xe em cho biết nhé. Cảm ơn bác. :)

P/s: Em hay đi chơi, nhiều chuyến rồi, có chuyến hơi xa xa, tự nhiên chú mod bỏ lên trang chủ luôn. Bác coi chơi cho vui. https://www.otosaigon.com/threads/anh-ky-mien-dong-tay-nguyen-cung-xe-yeu.8823393/

• Like
Reactions: namtuong and xere
Hạng B2
29/3/16
210
178
43
44
Bài của bác hay quá! Xe bác cũng đẹp quá luôn à! Xe em sách dẹp cũng chạy theo không kịp bác! E cũng thích đi như bác lắm! Có dịp làm chuyến dọc biển Vĩnh Hy, ra Phú Yên rồi về Gia Lai nhe! Cung đường này đẹp lắm!