Hạng B2
8/11/07
203
3
18
Melbourne
Theo em biết là phần lớn các em SF của chúng ta,và cụ thể là em ko có gương gập điện,nên em lập ra cái Topic này để các bác giúp em :D
Mà em cũng muốn có cái gương em 2008,bấcào biết chỗ thì chỉ em nha:D:D
Thanks;)

Hạng D
5/4/07
1.214
0
36
RE: Vụ gương gập điện cho SF :D

Bác ơi ! Gương gập điện bác mua của Hùng cò . Còn muốn gập được thì phải chế lại bác ạ. chứ không phải cứ có gương gập điện là gập được ngay đâu! Gương gập điện hơn gương của bác là ở trong có bộ motor thôi. Bác xem trong đây có địa chỉ chế do bác Kiến giới thiệu đấy. Ở chợ trời thì phải. Không biết babc có ở Hà nội không?

Hạng B1
14/1/08
58
0
0

Nhân tiện em mượn đất topic bác 1 tẹo, hôm qua em mới bị quẹt vỡ mất mặt gương bên tài, củ gương còn nguyên, chỉ bị long mặt gương ra thôi. Giờ thay mặt gương mới bao nhiêu ạ?Nếu k đắt quá thì e làm luôn, khỏi phải gọi bảo hiểm mất công. Cảm ơn các bác trước.

Hạng B2
30/1/07
478
0
16

Em đã thay một bộ gương 2008 gập điện thay cả mặt có nút điều khiển xịn hết 450usd (không lấy gương cũ về), 199 Minh Khai. Theo em cách này yên tâm nhất vì nếu chế & đấu điện không chuẩn rất dễ mất điện bình ác qui nếu không đi liên tục.

Hạng B1
14/1/08
58
0
0

Thanks bác Mua nụ hôn. Thế mà chiều tối qua em hỏi 1 gara trên Trần Quang Khải, hét 500k[8|].Cũng may lúc đấy muộn rồi, trời lại mưa to nên em không làm.

Hạng B2
8/11/07
203
3
18
Melbourne

@QUOCANH@Có phải chế nút là cái nút hình bán nguyệt ở trên cái chỉnh gương phải ko bác

Hạng B2
22/2/08
163
0
16
Hà Nội

450 USD. Đắt thế bác.
Sao bác ko qua chỗ bác Hùng cò 5C Nguyễn Công Trứ.
Em nghe danh bác ấy đã lâu, định lần tới ra HN qua làm gương đây.
Chỗ bác ấy cũng đổi gương đấy, nghe đâu 5quả bác à.( ko biết đúng ko, vụ này em chưa test vì bây h thuế linh kiện ôtô tăng lên so với cái hồi em hỏi giá ).
Kiểu nay phải lắp gấp, ko mai mốt ông BTC lại tăng quả thuế lên 100% thì......chết dở!

Hạng B2
15/5/08
178
2
18

Các bác ơi, em biết một chỗ bán rẻ hơn chỗ Hùng Cò, đấy là chỗ a Dũng số điện thoại 0904232203 , giá hợp lý hơn chỗ Hùng cò giá 5,7T 1 đôi cả công lắp. hôm trước em cũng lắp 1 đôi ở đấy, hàng xịn, thợ nhiệt tình và rất Pro. mình còn giữ lai được đôi gương original cua minh.