Hạng B2
13/10/11
467
78
28
Gặt mưa gắn vô xài rất ngon, nhưng sao k thấy gắn chốt cho e , e sợ nó đang gạt rớt ra k biết có sao k ạ

chào bác ! cảm ơn bác khen ạ, cũng có loại không có chốt 2 đầu phải dùng kềm làm chặt, em nhờ bác mà rảnh thì đưa qua em kiểm tra và làm chắc chắn cho ạ,

Hạng B2
13/10/11
467
78
28
Em tính lấy cái bơm này mà trên website bác không có thông tin gì mấy, bác cho hỏi là cái bơm này nó có hiển thị áp suất lúc bơm/chưa bơm không? Có đặt trước để tự động tắt khi đủ áp suất không?

http://dochoixehoigiare.vn/p3032239/bom-lop.-michelin.-day-30m-ong-bom-06m.-4399
Xin lỗi bác, web bên em đang trong quá trình cập nhật, thiếu sót rất nhiều. Để em xem lại và báo lại cho bác ngay ạ. Cảm ơn bác đã quan tâm

Hạng B2
13/10/11
467
78
28
Bơm Michelin 4399ML/12264. Dòng bơm mini của Michelin. Trọng lượng 0,5 kg. Điện 12V - 4A50W. Kích thước 11cmx5,5cmx14cm. Dây bơm 16cm. Dây điện 300cm. Chức năng gồm 1 nút bật tắt nguồn. 1 màn hình LCD hiển thị 3 thông số bơm là PSI, BAR, KPa. 1 cổng USB 5V có thể dùng cho sạc điện thoại. Bộ kim bơm bóng, bơm phao. Bơm hiển thị thông số áp suất khi bơm. Không có chế độ cài đặt trước áp suất bơm.

Nhà cháu bán 850K. Bao dùng thử 7 ngày. Bao bảo hành 12 tháng 1 đổi 1. Miễn phí giao hàng nội thành. Nhà cháu rất mong các bác ủng hộ nhà cháu cho đắt hàng ạ

www.dochoixehoigiare.vn. Cái gì cũng có.  Bao giá tốt. Bao dùng thử 7 ngày. Bao bảo hành 1 đổi 1

www.dochoixehoigiare.vn. Cái gì cũng có.  Bao giá tốt. Bao dùng thử 7 ngày. Bao bảo hành 1 đổi 1

Hạng C
3/1/10
848
7.262
93
Cảm ơn bác, chi tiết thế là đủ rồi ạ :), chắc sang tuần em lấy sẽ gọi bác.

Hạng B2
10/6/09
115
413
63
Bác cho em hỏi phí làm cách âm hốc bánh giá như nào ạ....

Hạng B2
13/10/11
467
78
28
Bác cho em hỏi phí làm cách âm hốc bánh giá như nào ạ....
Cảm ơn bác đã quan tâm. Bên em tính phí làm cách âm hốc lốp theo m2 của vật tư lắp đặt. 900k/m2 tương đương 2 tấm, một tấm cách âm hốc lốp bên em có kích thước 0,5mx1,0m=0,5m2. Thông thường một hốc lốp mất khoảng 1 tấm tương đương 0,5 m2 và chi phí hết 450k (đã bao gồm cả công lắp đặt). Sở dĩ bên em đưa ra cách tính phí theo m2 nhằm giảm tối đa chi phí cho khách hàng. Ví dụ hốc lốp của bác nhỏ, dùng chưa hết 1 tấm thì bên em sẽ trừ tiền đi ạ. Còn hốc lốp của bác lớn, cần phải thêm vào một chút thì em cũng chỉ tính thêm phần thêm đó thôi ạ.
Em xin lưu ý là cách âm hốc lốp TRƯỚC chỉ có tác dụng khi xe chạy từ tốc độ khoảng 80km/h trở lên ạ. Còn hốc lốp SAU thì cảm nhận rõ hơn khi chạy ở tốc độ bình thường. Có điều là hốc lốp sau không phải xe nào cũng có thể làm được ạ.

Còn để cảm nhận rõ nhất tác dụng cách âm thì lên làm cách âm [BCOLOR=#ffffff]BỐN CÁNH, SÀN, VÁCH[/BCOLOR] bằng tấm cách âm 3 lớp.

Ngoài ra có thể làm thêm cách âm sàn, và nóc. Cách âm sàn thực chất cũng không làm được nhiều vì thông thường theo nguyên bản của xe cũng đã có ít nhiều, sàn xe lại rất cứng, được ghép, hàn từ nhiều mảnh ít bị rung, dội âm, chỉ có phần sàn ở cuối xe là bị ồn nhiều.
Còn cách âm nóc chủ yếu là chống tiếng gõ khi mưa, hạn chế thất thoát độ mát của điều hòa.
Hiểu biết của em có hạn, đôi điều tâm sự từ người trực tiếp làm và trực tiếp sử dụng, có gì chưa đúng mong các bác cao thủ chỉ giáo.

Với vật liệu cách âm 3 lớp và tấm cách âm có rãnh sóng tiêu âm. Bên em cam kết làm chống ồn cánh, sàn, nóc không bị ù. Em làm xong các bác không ưng em xin hoàn lại 100% tiền ạ.

Còn đây em gửi lại hình các loại tấm cách âm
1/ Tấm cách âm có rãnh sóng tiêu âm. Chuyên cho hốc lốp. Độ dày 10mm, dày nhất bây giờ ạ

2/ Tấm các âm 3 lớp. Chuyên cho sàn, cánh, vách. Độ dày 10mm, dày nhất bây giờ ạ

3/ Bông cách âm. Chuyên cho trần, tapbi cánh, các ốp nhựa. Độ dày 20mm, dày nhất bây giờ ạ

Chỉnh sửa cuối:
Hạng F
24/11/13
9.041
53.365
113
Em tính lấy cái bơm này mà trên website bác không có thông tin gì mấy, bác cho hỏi là cái bơm này nó có hiển thị áp suất lúc bơm/chưa bơm không? Có đặt trước để tự động tắt khi đủ áp suất không?

http://dochoixehoigiare.vn/p3032239/bom-lop.-michelin.-day-30m-ong-bom-06m.-4399
Bơm đó e đang xài , rất mạnh mặc dù xe e bị xẹp gần hết nhưng vẩn bơm lên bình thường, chỉnh áp suất lốp theo ý mình và tự ngắt khi đủ

Hạng B2
13/10/11
467
78
28
Cảm
Bơm đó e đang xài , rất mạnh mặc dù xe e bị xẹp gần hết nhưng vẩn bơm lên bình thường, chỉnh áp suất lốp theo ý mình và tự ngắt khi đủ
Cảm ơn bác đã chỉ giáo, để em kiểm tra lại ạ. Ngày thì bận phục vụ các bác, quên mất chưa kiểm tra lại