Tập Lái
14/5/13
20
1
3
lâu lắm rồi em mới post bài các bác ạ. cách đây 1 năm em có làm 1 quán coffee và có kêu gọi hợp tác và đã được các bán quan tâm ủng hộ em rất cảm ơn các bác ạ.

sau 1 thời gian dài làm cofffee kết hợp bán lẻ em nhận ra kết hợp 2 loại hình bán lẻ và bán coffee với nhau khá khó để xây dựng hệ thống chuỗi.tuy hệ thống làm việc của em cũng khá trôi chãy nhưng em vẫn chưa hài lòng về mãng coffee vì bên e tổ chức còn yếu và không gian chưa tốt .

và em lại có 1 ý định làm 1 hệ thống coffee mới tách biệt hoàn toàn với hệ thống cũ và tổ chức chuyên nghiệp hơn.

em lên đây để xin 1 chút kinh nghiệm về quản lý chuỗi coffee và sẵn làm quen với vài bác có kinh nghiệm trong việc quản lý chuỗi ạ

biết đâu 1 ngày nào đó ta sẽ hợp tác về mô hình này vì em còn nhiều dự án lắm ạ .

Tập Lái
1/7/15
0
1
0
38
bạn ko nói rõ hay demo ít hình ảnh thì làm sao mọi ng tư vấn cho b dc

Tập Lái
7/3/14
0
9
12
Hi Bác,

Theo mình suy đoán thì ở trên này: Người có Tiền không thiếu, Người có Ý tưởng không thiếu mà người có kinh nghiệm quản lý và phát triển chuỗi thì thiếu.

Do vậy, việc chia sẻ sẽ gần như là không có. Và cũng chính vì thế bác nên đổi tiêu đề và nội dung lại như là:

Mình có Tiền, có Ý tưởng, có kinh nghiệm chinh chiến ngành Cafe. Nay muốn thông qua diễn đàn làm quen, giao lưu với các bác có cùng kinh nghiệm, sở trường để có thể cùng xây dựng và phát triển về ngành Cafe này.

Rất vui được làm 1 ly cafe Cầu Đất và trao đổi cùng các bác.

Cheers

Unux