Hạng F
4/1/08
8.297
111.472
113
Lọc nước Watts
www.thietbiloc.com
Dùng từ nào mới đúng vậy các anh?

Hạng C
13/2/09
549
36.590
93
Con này đoạt giải thiết kế sáng tạo (hình như là năm 2012), trước Amazon có bán 1 đợt (nếu về VN khoảng 80tr), kỳ đi Thái có tìm đến đại lý để xem thử, nhưng nó dẹp mất tiêu. Có lẽ nhìn clip có vẻ OK nhưng thực tế sử dụng có vấn đề nên dù thấy rất hay nhưng đến nay vẫn ko thấy phổ biến, hoặc do giá thành cao quá!

Hạng F
4/1/08
8.297
111.472
113
Lọc nước Watts
www.thietbiloc.com
Con này đoạt giải thiết kế sáng tạo (hình như là năm 2012), trước Amazon có bán 1 đợt (nếu về VN khoảng 80tr), kỳ đi Thái có tìm đến đại lý để xem thử, nhưng nó dẹp mất tiêu. Có lẽ nhìn clip có vẻ OK nhưng thực tế sử dụng có vấn đề nên dù thấy rất hay nhưng đến nay vẫn ko thấy phổ biến, hoặc do giá thành cao quá!
Bên Thái đang sále off còn 35k tương đương 25 triệu đó bác.

Hạng C
13/2/09
549
36.590
93
Bên Thái đang sále off còn 35k tương đương 25 triệu đó bác.
Nếu về VN giá 25-30 tr, mình sẽ làm 1 chiếc bỏ vô cốp xe ô tô đi rất tiện. Xe bánh to, dáng lịch sự nên có mặc đồ công sở hay thể thao gì đi đều được. Nếu cần độ chế thành con xe trợ lực nữa là tuyệt vời :D

• Like
Reactions: thietbiloc
Hạng F
4/1/08
8.297
111.472
113
Lọc nước Watts
www.thietbiloc.com
Nếu về VN giá 25-30 tr, mình sẽ làm 1 chiếc bỏ vô cốp xe ô tô đi rất tiện. Xe bánh to, dáng lịch sự nên có mặc đồ công sở hay thể thao gì đi đều được. Nếu cần độ chế thành con xe trợ lực nữa là tuyệt vời :D
Hay bác đưa em 30 chai em bay qua Thái mua rồi đạp về giao cho bác?

Hạng C
13/2/09
549
36.590
93
Hay bác đưa em 30 chai em bay qua Thái mua rồi đạp về giao cho bác?
Cũng có lý à, nhưng anh nhắm có đạp nổi ko:D khi cái xe nhìn kiểu chạy kiểng chứ ko phải để chạy đường trường, có khi mới đạp ra khỏi Bangkok nó banh luôn cái xe:D
Mà Anh có địa chỉ ko? Mình gửi người quen bên đó mua cho nóng :D Trước tìm của cty Pacific ở Bangkok mà đến đó nó chuyển đâu mất tiêu.

• Like
Hạng B2
3/8/08
221
997
93
Sao mấy nhà phá mình sáng chói của minh không si nghỉ làm mấy cái tương tự vầy vừa khả thi vừa thực tế, mà tòn cứ máy chạy bằng nước ròii tào ngầm, rồi mái bai trực thăng cao siêu không vậy ta

• Love
Hạng F
4/1/08
8.297
111.472
113
Lọc nước Watts
www.thietbiloc.com
Cũng có lý à, nhưng anh nhắm có đạp nổi ko:D khi cái xe nhìn kiểu chạy kiểng chứ ko phải để chạy đường trường, có khi mới đạp ra khỏi Bangkok nó banh luôn cái xe:D
Mà Anh có địa chỉ ko? Mình gửi người quen bên đó mua cho nóng :D Trước tìm của cty Pacific ở Bangkok mà đến đó nó chuyển đâu mất tiêu.
Em không share được từ đt, bác tham khảo có nhiều mãu khác cũng ngon lắm:

[Xe dap] Gấp - gập - xếp?

• Like
Reactions: liquid