Hạng B1
17/3/13
92
1
8
Chào các bác,
Xe em là captiva LT đời 2007, các bác cho em hỏi là tại sao mỗi buổi sáng em đề xe lần đầu tiên thì không nổ, chỉ nghe kịch kịch kịch.... phải đề lại lần thứ 2 thì xe mới nổ.
Em nghi ngờ bị bugi hay bơm xăng gì đó. Các bác tư vấn giúp em bệnh này với ạ.

Vui confirmed
Hạng D
9/7/09
1.265
373
83
garagevui.com
Xe bác không phải bị bơm xăng đâu , do nó bị dơ tiếp điểm relay đề ,hoặc cọc bình lỏng tiếp xúc không tốt chỏi than đề mòn.

Hạng D
31/3/10
1.634
984
113
Sì Gòn
Vui nói:
Xe bác không phải bị bơm xăng đâu , do nó bị dơ tiếp điểm relay đề ,hoặc cọc bình lỏng tiếp xúc không tốt chỏi than đề mòn.
quá chính xác

Hạng B2
2/8/12
398
10
18
40
"PHUOC TRANG" DUBBING GROUP
Vui nói:
Có bác Vui vào phỏng bệnh là quá ok rồi !!!Topic e chưa bao giờ được bác ấy vào phỏng bệnh đâu ^^e dỡn chút

Hạng B1
17/3/13
92
1
8
Vui nói:
Cảm ơn bác, để em đem xe vô garage nói tụi nó kiểm tra mấy cái này. Em ở quê chứ nếu ở sg là ghé bác rồi.

Hạng C
29/3/10
847
487
63
VuongGAD nói:
Vui nói:
Cảm ơn bác, để em đem xe vô garage nói tụi nó kiểm tra mấy cái này. Em ở quê chứ nếu ở sg là ghé bác rồi.
Bác ơi . Tụi nó là tụi nào vậy bác . cẩn than lời nói cho vui vẻ hòa nhã cả nhà nhé bác .