Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
8/12/06
258
1
0
54
RE: xe INNOVA

:D:D:D:D:D em biết rồi....tháng 12 này lảo Toyota ra phiên bản mới..innova limited...nên mới lên giá em In này...kkakakaka:D:D:D:D ba con cứ mua đi hé.....tui mua In limited....:D:D:D:D NÓI TÚM LẠI BỊ TỤI ĐẠI LÝ TOYOTA NÓ LỪA RỒI BÀ CON ƠI....NGƯỜI VIỆT NAM VỚI NHAU...MÀ XÚM NHAU ĐÁNH ĐỂ TUI TOYOTA NÓ HƯỞNG LỢI....

Tập Lái
14/12/06
20
0
1

Đúng đó các bác ơi, hồi trước In bán trung bình 1000 con mỗi tháng mà xe vẫn đầy. Doanh số quý 1/2007 đâu có tăng sao thiếu xe được...Công nhận Toy quá tài...

Hạng B2
15/3/07
215
0
16
112
BACHA

@ các bác em thấy các bác ngán em INN này rồi sao mấy hôm nay không thấy bác nao nhòm ngó đến em nó các bác làm em nó tủi thân nó tăng giá từ giờ đén tết tây hè

O.S.P.D
18/11/06
2.005
25
38
Ha noi

bực nhể bọn TOY nó cứ tăng giá IN là sao vậy, bên FOR mới ra em FE mới mà giá ko đổi, chán toy wá mà vẫn thèm IN các bác ợ em vẫn quyết mua = được con IN này, bác nào có giá cả về IN cho đến thời điểm này xin TB cho AE biết đê.

Hạng D
23/10/04
2.240
1.963
113

Hôm nay em hỏi mấy ĐL trong SG để mua em Innova G, Toyota BT cho gia 29.5K còn To LTK chắc giá 29.7K (không thèm nói chuyện mới tức chứ :mad:). To Bến thành còn tử tế, nói chuyện vui vẻ hơn, em không hiểu tại sao giá xe lại tăng ;), bác nào biết ĐL nào có giá tốt giới thiệu em với!

Hạng D
29/3/07
1.808
677
113
vnexpress.net

Em nghĩ BT là một trong những đai lý tốt lắm rùi..... em đã từng wa To Lý, To Bến và To Đông SG hỏi giá Innova. Em thích nhất là To Bến. Kì em đi là hôm CN, To Lý và To Đông nhân viên rất ẹ, nhiều khi không thèm tiếp chuyện, hỏi han mình dzì hết, hỏi đâu trả lời đó. Một bác sale bên To Đông còn ngủ nữa chứ (lúc đó chừng 10h sáng hà). Em wa To Bến, ui trùi, có tới ba bốn nv sale lận, cô nào cũng dzễ xương hết, nhiệt tình chỉ dẫn, các co í vẫn làm việc như ngày thường chỉ có điều o mặc đồng phục thui. Thích wá, thế là chiều hôm đó, cả " Hội đồng Quản Trị " nhà em lên kí hợp đồng mua liền, thứ 3 tuần sau đem xe về...nhanh gọn lẹ cực kì...tới giờ em vẫn thấy là em đã quyết định đúng khi mua ở To Bến :D

Hạng D
23/10/04
2.240
1.963
113

Trích đoạn: Chit

Em nghĩ BT là một trong những đai lý tốt lắm rùi..... em đã từng wa To Lý, To Bến và To Đông SG hỏi giá Innova. Em thích nhất là To Bến. Kì em đi là hôm CN, To Lý và To Đông nhân viên rất ẹ, nhiều khi không thèm tiếp chuyện, hỏi han mình dzì hết, hỏi đâu trả lời đó. Một bác sale bên To Đông còn ngủ nữa chứ (lúc đó chừng 10h sáng hà). Em wa To Bến, ui trùi, có tới ba bốn nv sale lận, cô nào cũng dzễ xương hết, nhiệt tình chỉ dẫn, các co í vẫn làm việc như ngày thường chỉ có điều o mặc đồng phục thui. Thích wá, thế là chiều hôm đó, cả " Hội đồng Quản Trị " nhà em lên kí hợp đồng mua liền, thứ 3 tuần sau đem xe về...nhanh gọn lẹ cực kì...tới giờ em vẫn thấy là em đã quyết định đúng khi mua ở To Bến :D
Bác Chit, bác mua giá bi nhiêu vậy, tổng chi phí ra biển là bao nhiêu, bác có được To BT khuyến mãi gì nhiều không?

Hạng D
29/3/07
1.808
677
113
vnexpress.net

Hồi đó em mua là 28.4k + 10tr9 phí ra biển +6tr7 tiền bảo hiểm, có khuyến mãi thêm : tấm lót sàn, chắn nắng, bình co2, bình nước hoa, tấm trùm xe, đồ bọc tay lái, thanh nẹp bảo vệ đèn, logo

Bây giờ không biết còn như thế o nữa, chắc khác wá

O.S.P.D
18/11/06
2.005
25
38
Ha noi

Bác Chít mua hồi tháng mấy? xe bác đã làm gì thêm chưa???

Status
Không mở trả lời sau này.