Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
29/3/07
1.809
684
113
vnexpress.net
RE: xe INNOVA

"Hội Đồng Quản Trị" nhà em mua con Inno này hồi 26/11 năm ngoái. Xe em mua về, gắn thêm bốn miếng che mưa, chắn bùn, lót sàn bằng simili và gắn cản sau. Chỉ thế thôi, không có độ điếc dzì nửa hết

O.S.P.D
18/11/06
2.005
25
38
Ha noi

bác mua từ hồi đó giá vậy là phải rồi, bây giờ nó đòi 29.7 cơ đấy bác ợ.

Last edited by a moderator:
Hạng B2
15/3/07
215
0
16
112
BACHA

zui quá hà bác CHIT lâu quá không ghé 4rum này,cứ tưởng bác vừa mua IN mới đây hoá ratừ năm ngoái... làm tụi em mừng hụt

Dạo này anh em chúng em buồn quá các Bác ạ [:'(]
Giá xe cứ tăng lên hàng ngày mà không hiểu tại sao, em cũng bó tay luôn rồi :mad:
Giá Inno tại Hà Nội đây các Bác:
- Giao ngay (Có thể trong vòng 03 ngày): 29.900$.
- Giao tháng 6/07: 29.700$.
Đó là giá thấp nhất có thể tại Hà Nội hiện nay các Bác ạ, có thông tin gì mới em sẽ Posst lên cho anh em tham khảo ;)

O.S.P.D
29/6/04
246
3
18

@santanaz3000: cháy hàng rồi à, hay e gởi con Inno của e ra bác tống hộ nhé , chán rồi :D

O.S.P.D
18/11/06
2.005
25
38
Ha noi

@ Gạch bác ở đâu??IN của bác loại gì G or J? mầu gì giá cả ra sao

Hạng B2
15/3/07
215
0
16
112
BACHA

hôm qua có bài báo đã phân tích rồi thằng TOY nó không muốn hàng của nó đến với các bác dễ quá mà nó phải khó khăn một chút cho các bác cảm thấy xe của nó là của hiếm,sau khimua được còn phải xuýt xoa rằng số mình vẫn hên.đó là kiểu yêu VIỆT NAM của TOY đó.theo phân tích thì năng lực lắp ráp vẫn dư sức nhưng nó chỉ lắp ráp số lượng vừa phải để cho các bác chờ chút mới thấy nó đang rất yêu VIỆTNAM ta đó

O.S.P.D
18/11/06
2.005
25
38
Ha noi

ờ có thể lắm lâu lâu bọn nó lại dở trò khan xe để bù lại vào những lúc nó hạ giá mà, tính bình quân ra tụi nó vẫn lãi to. Giá bq gần bằng giá niêm yết đấy, mịa nó đúng là tại cái luật thuế oto wá cao thôi chứ ko thì bọn này bán cho hổ.ước gì xe VN = giá xe Lào đây

Hạng D
7/2/07
1.312
0
0

Em thấy hơi kỳ nghen. Tất cả giá các bác báo đều thấp hơn giá niêm yết rồi các bác còn muốn gì nữa.
Bên Cap còn không bớt mà phải chi thêm mà.

Hạng C
4/3/04
654
1
18
Xì goòng

Rõ ràng năng lực lắp ráp xe của TO VN đáng nể. Mới ra mắt mà trong vòng 3 tháng giao gần 1000 xe. Trong khi CAP của Vidamco thì chỉ có khoảng 115 xe/tháng. Mà TO muốn tăng giảm số lượng lắp ráp tùy ý, dễ dàng. Còn để CAP tăng nhanh số lượng lắp ráp thì phải tăng công suất nhà xưởng, mà như vậy thì tốn tiền đầu tư, mấy ông HQ ko thích.
Bây giờ mua IN chỉ cần chờ khoảng 1 tuần là có xe thôi. Vì phải chờ từ ngoài bắc vào mà. Cứ yên tâm mà mua IN thôi. IN đầy đường. Ra đường Nguyễn Huệ, Lê Lợi mà xem. Cứ 3 chiếc đậu lề đường là có 1 chiếc IN.

Status
Không mở trả lời sau này.