Hạng B2
11/12/13
425
293
63
HOCHIMINH
Bản cao cấp nhất của fortuner mà lật xong nhìn nhận ko ra luôn.nếu so với xe ford của bác nào đưa lên đây lật trên cao tốc mà xe chỉ bị xước xác chứ ko te tua thế này thì mới biết đc chất lượng xe ford với toy mà còn chưa so sánh với các hãng khác thì như nào
http://news.zing.vn/Xe-Fortuner-lat-up-sau-khi-huc-trung-cot-dien-post542356.html

Attachments

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
24/5/13
1.196
1.649
113
Ôi xe của e, toyota của e, thần thánh của e, trước h e cứ nghĩ mua xe này chạy là oai lắm, nhanh lắm, mạnh lắm, bán lại lời hơn lúc mua nữa, mà h nguy hiểm quá, e cứ chắc là xe này chạy không bao h đụng, mới lách bà ve chai xong lấy lái lại cái thấy xe ntn, thôi thì sửa xe lại xong rao bán xe nhà ít chạy, xài kĩ, bà ngoại e chạy là bán đc ngay!!!:3dcuoi::3dcuoi:

Hạng B2
30/3/14
332
770
93
E soi kĩ mà ko nhìn thấy cái túi khí đâu ko biết có bung túi khí ko?xe này chắc mới mua mà thế này xong quả này bảo hiểm mất một mớ roiif bán lại ai xui mua vào nữa cũng mất ăn mất ngủ.!
Túi khí ghế tài có bung mà bác !

Hạng D
18/2/10
3.131
2.892
113
Đả đảo chủ thớt thì đã đụng đến nỗi đau của đa số Oser.
Bác so sánh hơi thiên vị, chiếc Ford kia chỉ bị xoay mấy vòng thôi, chứ không có lộn mấy vòng, nên đâu có bị gì là đúng rồi. Ford mà bị giống vậy thì chắc cũng hơi móp chút.