Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
13/12/11
811
69
28
Nhờ các bác hướng dẫn đường đi như tiêu đề của em ạh, vì nếu theo QL 20 thì đường xấu lắm(em đi sedan). không bieét theo cung đường nào thì đỡ hơn ạh !
cám ơn các bác nhiều ạh !
Nếu theo cung đườngnày thì không ổn với sedan phải kg các bác ?!
https://maps.google.com/maps?hl=vi&q=%22h%E1%BB%93+ch%C3%AD+minh%22+%2B+%22google+map%22&ie=UTF-8&hq=&hnear=H%E1%BB%93+Ch%C3%AD+Minh,+Qu%E1%BA%ADn+11,+Th%C3%A0nh+Ph%E1%BB%91+H%E1%BB%93+Ch%C3%AD+Minh&gl=vn&ei=CjYcTd3wCsWece_6mNsB&oi=geocode_result&ved=0CBYQ8gEwAA

Last edited by a moderator:
Hạng B2
15/11/11
470
101
43
44
Hội trưởng hội sợ vợ!
đi ra lagi , > ngã 3 bốn sáu> rẽ trái khoảng 8km, rẻ phải hỏi đường đi Tánh Linh> theo đường lớn đi hoài ra tới chân đèo Bảo Lộc> ql 20> sân bay Liên Khương

Hạng C
13/12/11
811
69
28
mazda2012 nói:
đi ra lagi , > ngã 3 bốn sáu> rẽ trái khoảng 8km, rẻ phải hỏi đường đi Tánh Linh> theo đường lớn đi hoài ra tới chân đèo Bảo Lộc> ql 20> sân bay Liên Khương
vâng, cảm ơn bác ! bác có thể vạch đường (googlemap) rõ cho em dễ hình dung ?! thanks!

Cháo bác.
Mình vừa đi tuyến saigon-phanthiết-di linh- đddaflat và về Ddaflat - Bảo Lộc - saigon.
Thật sự mà nói lúc chưa về lại saigon thì cũng hơi lo vì nghe đường đoan chân đèo Bảo Lộc rất xấu. Nhưng khi đi rồi thì không như mình nghĩ, đường Bảo lộc - Madagui đã được lấp bằng phẳng, chỉ có điều là chưa rãi nhựa thôi, nên rất bụi, nói chung là đi được, bác cứ yên tâm nếu muốn đi gần.
Mình vừa vê đến sg lúc 8pm tốinay đó.
Bác cần tư vấn gì thì cứ alo cho mình theo số 0908.345.458
Thân chào

Hạng C
13/12/11
811
69
28
atmhoang nói:
Cháo bác.
Mình vừa đi tuyến saigon-phanthiết-di linh- đddaflat và về Ddaflat - Bảo Lộc - saigon.
Thật sự mà nói lúc chưa về lại saigon thì cũng hơi lo vì nghe đường đoan chân đèo Bảo Lộc rất xấu. Nhưng khi đi rồi thì không như mình nghĩ, đường Bảo lộc - Madagui đã được lấp bằng phẳng, chỉ có điều là chưa rãi nhựa thôi, nên rất bụi, nói chung là đi được, bác cứ yên tâm nếu muốn đi gần.
Mình vừa vê đến sg lúc 8pm tốinay đó.
Bác cần tư vấn gì thì cứ alo cho mình theo số 0908.345.458
Thân chào
Cảm ơn bác nhiều ạh !
Bác cho em hỏi thêm: khi về theo tuyến Đà lạt - Bảo Lộc -Sài Gòn, vậy là bác sẽ qua ngang QL 20 đến ngã 3 Dầu Giây ? đoạn này sedan đi ổn kg vậy bác? Em đang bâng khuâng đoạn này lắm. Bác HD thêm em nhé ! Thanks !

Hạng B2
22/3/12
366
753
93
mazda2012 nói:
Bác mazda2012 chỉ đúng đó Bác chủ, có điều là quá ngắn gọn.
Còn 1 option nữa là Bác đi theo như sau: Ngã 4 Vũng tàu > QL51 > KDL Vườn Xoài > Trảng Bom > Long Khánh > Ngã 3 Ông Đồn (phía Nam) quẹo trái vào khu dân cư > Ngã 3 Tánh Linh (Núi Gia Lào) quẹo trái > cuối đường quẹo trái thẳng tiến chân đèo Bảo Lộc....Nếu quẹo phải thì ra Phan Thiết

Chúc BÁc Thượng Lộ Bình An

Đoạn từ Dầu Giây đến Tân Phú, Định Quán, xe sedan vẫn đi tốt, chỉ có điều nên để ý đừng vượt xe khác ở những nơi cấm vượt, còn về tốc độ thì cũng không chạy nhanh được. Nói chung xe đi tốc độ 40-60km/h vẫn ok

Hạng D
15/7/10
1.196
740
113
Sài Gòn
Em mới đi về theo cung đường ĐL - đèo BL - ngã 3 Bà Sa - ĐT 713, ĐT 766 thấy ổn, chỉ xấu khoảng 10km đoạn đầu, nhưng k đến nỗi xấu lắm sedan đi được (từ ngã ba Bà Sa đi vào khoảng 10km là gặp đoạn xấu này, khúc qua đèo Tà Pứa). Các đoạn còn lại từ tốt đến rất tốt, thoải mái con gà ái...

Lần sau đi nữa e vẫn đi cung này, thoải mái hơn nhiều QL20, tuy xa hơn khoảng 10km nhưng nhanh hơn rất nhiều vì đường vắng và nhiều đoạn cho chạy 80.

Lưu ý : không nên đi khi trời tối vì hai bên đường một số đoạn khá vắng.

Hạng C
13/12/11
811
69
28
Cám ơn các bác đã tư vấn ạ ! Lần sau em sẽ đi theo cung đường như bác HUNG BK, em vừa đi về theo cung đg ql20, phải nói đg xấu thật, sedan đi hơi đuối nhưng vẫn đi được, có điều xót xe quá. Các bác nào nếu có đi aDL thì đi đg như bác HUNG BK có thể ổn hơn nhiều.

Hạng B2
20/9/13
216
0
16
HUNG BK nói:
Em mới đi về theo cung đường ĐL - đèo BL - ngã 3 Bà Sa - ĐT 713, ĐT 766 thấy ổn, chỉ xấu khoảng 10km đoạn đầu, nhưng k đến nỗi xấu lắm sedan đi được (từ ngã ba Bà Sa đi vào khoảng 10km là gặp đoạn xấu này, khúc qua đèo Tà Pứa). Các đoạn còn lại từ tốt đến rất tốt, thoải mái con gà ái...

Lần sau đi nữa e vẫn đi cung này, thoải mái hơn nhiều QL20, tuy xa hơn khoảng 10km nhưng nhanh hơn rất nhiều vì đường vắng và nhiều đoạn cho chạy 80.

Lưu ý : không nên đi khi trời tối vì hai bên đường một số đoạn khá vắng.

Bác HUNG BK sành sỏi quá nhỉ ???HIHI Đường này không bik sao chứ QL20 ôi thôi rùi, đường thì "đẹp" mà lại lắm "người" gác !

Status
Không mở trả lời sau này.