Tập Lái
1/6/15
31
15
8
34
CHẲNG LA EM CÓ MUA 1 XE INNOVA BIỂN SỐ QUẢNG NGÃI.NHƯNG CHỦ XE LAI Ở TP HCM.CÓ SỔ HỘ KHẨU GIẤY CMND,GIẤY ĐĂNG KÝ KẾT HÔN CỦA CHỦ XE.ĐỀU ĐĂNG KÝ Ở QUẢNG NGÃI.NHƯNG KHI ĐEM ĐỦ GIẤY TỜ RA CÔNG CHỨNG Ở GÒ VẤP,THÌ HỌ LAI KHÔNG CHO E CÔNG CHỨNG .HỌ BẢO PHẢI VỀ QUẢNG NGÃI CÔNG CHỨNG MUA BÁN MỚI ĐƯỢC.NHƯNG XA QUÁ.EM LẠI KHÔNG ĐI ĐƯỢC.E TÍNH CÔNG CHỨNG Ở ĐÂY XONG ,ĐƯA CHO BÁC CHỦ XE VỀ QUẢNG NGÃI RUT HỒ SƠ GIÙM E.E MỚI ĐƯA HẾT TIỀN.NHƯNG MÀ KHỔ NỖI LAI KHÔNG CÔNG CHƯNG ĐƯỢC.CÓ BÁC NÀO BIẾT PHONG CÔNG CHỨNG TƯ NÀO DỄ KHÔNG ,HAY CO CÁCH NÀO CHỈ GIÚP EM VỚI.EM XIN CẢM ƠN AH.

Tập Lái
18/5/15
2
0
1
41
Bac nay tra loi nhu vay cung nhu khong.
Cong chung o dau ma khong dc, vi do la tai san dong san chu dau phai ts bds dau ma pai ve toi quang ngai cong chung?
Em moi ban chiec xe cua minh, luc truoc giay to xe minh la uy quyen, minh mua xe o SG, minh song o VT nen khi ban xe cho khach o VT thi cong chung HD mua ban tai VT luon chu dau bat ve Sg.

nguoi mua tu mang HD mua ban voi giay to xe len SG rut hs goc thoi.

Tập Lái
1/6/15
31
15
8
34
tk bac.nay em công chứng được rồi.bây giờ đua hợp đồng mua bán cho chủ xe ve quê rút hồ sơ giùm e,nhưng e không biết rút nhanh không nữa.với lại minh đi công chứng tư nhân ,công an có chấp nhận không ta.

Hạng C
2/5/12
774
1.162
93
Văn phòng công chứng tư nhân hợp lệ vẫn đc mà bác, e mới có người quen bán cái nhà cũng ra công chứng tư, rồi nộp vô quận sang tên bình thường.