Hạng D
28/4/06
3.334
19
0
39
AG
Em có con BmW3 o VN từng bị hư bomw xăng đang chạy thì bỗng nhiên tắt máy. Lúc đưa vô hãng thay bơm xăng em muốn nghèo luôn. hehe bơm xăng khoảng 10 chai. em co hỏi tai sao xe ít chạy đậu nhiều mà cũng hư bơm xăng thì mấy người trong hãng bảo là có thể do xăng mình đổ có cặn hoặc thường xuyên để gần hết xăng moi chăm. Nhưng em bảo họ nhà em bán xăng thì làm gì co chuyện để xăng hết mới chăm. Qua hỏi thăm thì co nhiều chiếc 3 cũng đưa vào thay bơm xăng nên theo em nghĩ bơm xăng cua BMw dễ bi hư lắm. Các bác chăm xăng cho xe của mình nhớ kĩ lưỡng nhé. chúc may mán :)

RE: Xin cho ý kiến về bơm xăng của BMW 3 VN

Đây là lần đầu tiên trong đời em nghe Bim 3 bị hỏng bơm xăng,bác nào con firm lại cái cho em,ko em chít lìn,xe mới mua,chẵng nhẽ lại giống em Mông Đau thì chắc là em hết sống nổi...:mad::mad::mad:
Mong bác chain đưa thông tin thật chính xác nhé,có thể bác sẽ làm nhiều người hết yêu bim luôn đấy,vì em chưa bao giờ nghe ai đi B3 kêu nó bị hỏng bơm xăng cả,em là em nghi lém!!!!:mad::mad::mad:

Hạng C
8/11/05
627
5
18
Bán đảo Đông Dương

He he, iem chỉ sợ hết tiền thì cái bơm xăng của mấy trạm xăng nó hư thôi, chứ em không sợ bơm xăng của Bim hư. Bim của bác Chain sx năm nào vậy, chạy bao nhiêu km mà hư để anh em biết chứ.

Hạng D
28/4/06
3.334
19
0
39
AG

Xe gì cũng vậy mới cũ gì cũng có thể bị hư. Em không phải làm bác hay các bác khác không yêu thích BMW nữa. BMW là một xe sang trọng đẹp mọi người đều thích. Cả em cũng thích con 3 2003 ra đầu tiên là em vớt rồi. Em còn nhớ hồi đó lúc mua là cùng thời điểm với cu Mậu ( đua xe với cu Cường). Còn về chuyện bơm xăng em có hỏi mấy anh trong hãng BMW Nguyễn Biểu nói là có thể do hết xăng hoặc chăm xăng có cặn. Chuyện xui rũi làm tốn tiền nên em mới chia sẽ kinh nghiệm với mấy bác thôi.

Hạng D
28/4/06
3.334
19
0
39
AG

con của em 2003. chạy khoảng 20K km. ít lăng bánh lắm bác ạ. Mà cũng ít đi đường dài. Theo em nghĩ ít đi quá cũng không tốt. Dễ bi hõng

Hạng C
8/11/05
627
5
18
Bán đảo Đông Dương

Trích đoạn: chain

Xe gì cũng vậy mới cũ gì cũng có thể bị hư. Em không phải làm bác hay các bác khác không yêu thích BMW nữa. BMW là một xe sang trọng đẹp mọi người đều thích. Cả em cũng thích con 3 2003 ra đầu tiên là em vớt rồi. Em còn nhớ hồi đó lúc mua là cùng thời điểm với cu Mậu ( đua xe với cu Cường). Còn về chuyện bơm xăng em có hỏi mấy anh trong hãng BMW Nguyễn Biểu nói là có thể do hết xăng hoặc chăm xăng có cặn. Chuyện xui rũi làm tốn tiền nên em mới chia sẽ kinh nghiệm với mấy bác thôi.
Chăc ông trời kêu đúng tên của bác rùi, dầu sao xe của em vẫn còn BH đến hết 12/2006.

Hạng D
28/4/06
3.334
19
0
39
AG

em nhớ lúc đem xe vô khám bệnh. anh trong BM bảo hôm nay sửa xe hơi tốn em hỏi bao nhiêu ảnh bảo 10 chai hehe :( .

em nhớ lúc đem xe vô khám bệnh. anh trong BM bảo hôm nay sửa xe hơi tốn em hỏi bao nhiêu ảnh bảo 10 chai hehe :( .
10 chai là 10 triệu hay 10 vé hay 10 ngàn hả bác,nếu 10 vé thì hình như vẫn rẻ hơn bơm Mông Đau thì phải????
BMW là một xe sang trọng đẹp mọi người đều thích. Cả em cũng thích con 3 2003 ra đầu tiên là em vớt rồi. Em còn nhớ hồi đó lúc mua là cùng thời điểm với cu Mậu ( đua xe với cu Cường).
Bác ơi cho em hỏi thăm hình dạo này Cường $$Đônan$$ có khoẻ ko bác,:D chắc béo tốt nhẩy,bác quen rộng thật,chắc phải 3/4 VN và Mẽo bít bác nhẩy???:D:D:D
Xe nhà em còn bảo hành đến 3/2008 nên có lẽ vẫn yên tâm đuợc!Kiểu này chắc có bác Vespa bên 4room mình mới mua 1 em B3 chạy 1 năm có 2500km thế nào cũng bị tèo bơm rùi,khổ thân bác Vespa...:mad::mad::mad:
Thế chốt lại là bác chain thay cái bơm xong hết 10 chai thì nó có ngon ko??hay lại teo???

Last edited by a moderator:
Hạng D
28/4/06
3.334
19
0
39
AG

hehe 10 triệu bác ah

hau
Hạng B2