Tập Lái
19/10/16
8
2
3
39
Các bác cho em hỏi tí nha.

Việc là em tìm được bãi đậu xe tháng gần nhà em phường 16 quận Gò Vấp.

Mà chủ bãi muốn khi gửi qua đêm thì em phải để lại chìa khoá để sáng họ có thể di dời phòng khi xe người ở trong đi sớm hơn.

Các bác thấy việc này ổn ko và các bãi xe khác có làm vậy ko?

Em biết chuyện này là hợp lý nhưng thấy hơi ớn ớn vì giữ xe chỉ có biên nhận thanh toán tiền hàng tháng chứ ko có hợp đồng gì cả.

Nhân tiện có bác nào ở gần chỗ em mà biết chỗ nào giữ xe uy tín thì cho em xin thông tin luôn nha.

Đội ơn các bác nhiều lắm. :)

Hạng B2
5/3/14
312
344
63
P16 rộng lắm Bác ơi. Phải nói rõ đoạn đường nào mới giúp được Bác chứ. Nhiều khi bác ở Thống Nhất, ko biết chỉ Bác ra Phạm V Chiêu hay Lê Đức Thọ gửi ah.
gửi chìa khoá lại e thấy cũng bình thường mà

• Like
Reactions: Dominos
Tập Lái
19/10/16
8
2
3
39
P16 rộng lắm Bác ơi. Phải nói rõ đoạn đường nào mới giúp được Bác chứ. Nhiều khi bác ở Thống Nhất, ko biết chỉ Bác ra Phạm V Chiêu hay Lê Đức Thọ gửi ah.
gửi chìa khoá lại e thấy cũng bình thường mà

em ở đoạn trường Phan Tây Hồ ạ.

Bác biết chỗ nào ko chỉ em với. Với kiểu giữ xe này có an toàn ko ạh?

Hạng B2
27/11/14
296
328
63
Gò vấp
em ở đoạn trường Phan Tây Hồ ạ.

Bác biết chỗ nào ko chỉ em với. Với kiểu giữ xe này có an toàn ko ạh?
Ra chung cư Hà Đô ở đầu Phan văn Trị hay ngõ đường số 7 p.16 cũng được. Hai chổ này có mái che.
Gửi chìa khóa lại đễ dời xe.

• Like
Hạng C
4/6/12
869
1.554
93
Ho Chi Minh
Vào khu quân đội kế Lotte , chổ kho hàng nguyễn kim đó bác.ko phải để lại chìa,,, còn có chổ để xe 2 bánh xó bảo vệ luôn

• Like
Tập Lái
19/10/16
8
2
3
39
Ra chung cư Hà Đô ở đầu Phan văn Trị hay ngõ đường số 7 p.16 cũng được. Hai chổ này có mái che.
Gửi chìa khóa lại đễ dời xe.

Em có ra chỗ đường số 7 rồi nhưng họ hết chỗ. :(

Tập Lái
19/10/16
8
2
3
39
Vào khu quân đội kế Lotte , chổ kho hàng nguyễn kim đó bác.ko phải để lại chìa,,, còn có chổ để xe 2 bánh xó bảo vệ luôn

Địa chỉ số mấy vậy bác?

Nhà e ở đường số 2 sau lưng trường Phan Tây Hồ. Bác còn biết chỗ nào gần hơn ko ạh.

Tập Lái
2/6/16
1
3
1
43
Các bác cho em hỏi tí nha.

Việc là em tìm được bãi đậu xe tháng gần nhà em phường 16 quận Gò Vấp.

Mà chủ bãi muốn khi gửi qua đêm thì em phải để lại chìa khoá để sáng họ có thể di dời phòng khi xe người ở trong đi sớm hơn.

Các bác thấy việc này ổn ko và các bãi xe khác có làm vậy ko?

Em biết chuyện này là hợp lý nhưng thấy hơi ớn ớn vì giữ xe chỉ có biên nhận thanh toán tiền hàng tháng chứ ko có hợp đồng gì cả.

Nhân tiện có bác nào ở gần chỗ em mà biết chỗ nào giữ xe uy tín thì cho em xin thông tin luôn nha.

Đội ơn các bác nhiều lắm. :)
Bác tới chỗ quán cafe sát Đại học Hồng Bàng, đối diện nhà trẻ mần non,ngay trạm xe bus, trên đường thống nhất,p.16.Bãi này ok,giá 800/tháng,mái che,không để lại key.Từ nhà bác đi bộ ra khoảng 200m.

Tập Lái
19/10/16
8
2
3
39
Bác tới chỗ quán cafe sát Đại học Hồng Bàng, đối diện nhà trẻ mần non,ngay trạm xe bus, trên đường thống nhất,p.16.Bãi này ok,giá 800/tháng,mái che,không để lại key.Từ nhà bác đi bộ ra khoảng 200m.
Cảm ơn Bác nhiều lắm.

• Like
Reactions: Ojichan@SG