Hạng D
22/2/08
4.299
452
83
53
google.com
" Hoan hô các bác xóm ta
Và cùng các bác bên nhà ít vê (XV)
Trung thu ta đón trăng về
Trẻ già lớn bé thảy đều vui chơi
Rằng này hỡi các bác ơi
Cho em xin gởi ngàn lời cám ơn."

Kính thưa các Mợ, các bác.
Trung thu XNL 2011 đã thành công tốt đẹp qua tiêu chí mang lại niềm vui cho các cháu nhỏ. Em xin gởi lời cảm ơn đến tất cả các bác và gia đình đã nhiệt tình tham gia tạo không khí tưng bừng đêm hội. Cảm ơn các bác XV đã chung vui cùng OS.XNL
Cảm ơn đến tất cả các bác trong ban tổ chức: Phd, Tiger mom, Mợ Thích, Miumiusg... Các bác các mợ đã tích cực hỗ trợ BTC trong việc chia quà, phát quá, trang trí sân khấu, tổ chức vui chơi...
Cảm ơn các nhà mạnh thường quân đã tài trợ hiện vật và hiện kim:
Phd, MiumiuSG, Bell, Tiger mom, Gia Hy, love 4 banh, Suviva,Dhnam, Thinhsve, Austin_1100, Nhuthong1997, Hatienkg, KAC, Rubykit, Polts..
Thay mặt BTC
TZ

Hạng F
18/5/10
5.627
1.140
113
Bình Dương
Em chân thành cám ơn các bác, các mợ đã không ngại đường xá xa xôi đến ủng hộ đêm hội của xóm (làm em sợ bị bể sô gần chít lun :D, cám ơn các mợ đã chung sức đồng lòng với ban tổ chức, đặc biệt cám ơn bác Phở dê đã tốn rất nhiều công sức, mồ hôi, nước bọt bằng mọi phương tiện điện thoại, tin nhắn, pm... để hoàn thành nhịm zụ thu gom thóc lúa và zụ zỗ bác Chủ Rì sọt ưu ái cho hội mình bằng những món ăn ngon và no nê. Cám ơn các nhà tài trợ đã ủng hộ cho con em trong xóm và các bác nhớ pm hình NUDE của các bác cho em để em đưa vào chương trình bảo vệ môi trường của shop Giahy.

Hạng D
23/3/10
1.251
1.170
143
Thiệt là ngại quá đê, bác HT, mợ Cọp ban tổ chim đã không quản khó nhọc, trở ngại tổ chức vui chơi cho con em chúng em mà còn lập thớt cám ơn nữa, thui để em cám ơn gấp đôi lại vậy. Cám ơn, cám ơn ban tổ chim, các mạnh thường quân.

Last edited by a moderator:
Hạng F
10/11/07
5.231
404
83
cam ơn BTC tự nguyện rất nhiều. các bác đã nhận về mình tất cả những khó nhọc phiền toái, mất thời gian...cả những đóng góp và công việc thầm lặng.
cảm ơn các bác đã hưởng ứng để duy trì đwwocj cho con cái chúng ta 1 sân chơi tốt đẹp.
cảm ơn những tấm lòng đã chia sẻ độngviên gđ em...

Chi Hội Phó XNL
30/10/09
5.093
1.086
113
saigon
các bác ơi, hình như còn nhà bell tài trợ đèn lồng, nhà HT tự hy sinh đồ dùng gia dụng làm đèn lồng... cũng cần phải cảm ơn đấy ạ.
cảm ơn bác tưởng đã cố công đến lập hội ở cái bàn tối tối. Cám ơn bác Hcivic (ôi bác ấy đêm rằm đẹp giai quá...hahaha) đã nhất quyết đến với xóm.
cảm ơn bác giahy (bác ấy cũng đẹp chai dữ lun) vì hao xăng chạy tới chạy lui.
cảm ơn các bác XV đã rộng lòng không chê bai gì xóm mình. Lưu ý hội trưởng Toy đọc tên đội bạn cho đàng hoàng. Bác nói các bạn ấy "ít vê", lần sau họ "vê nhiều" là lại sinh lắm chuyện đó nha.
Riêng miu, đứng nơi bếp núc củi lửa, xin nhờ bác Phở gửi lời cảm ơn bác Duy và nhà hàng đã giúp chúng ta rất nhiều. Nếu chỉ nói bằng tiền, chắc ko có bữa ăn tốt như vậy.

Chi Hội Phó XNL
30/10/09
5.093
1.086
113
saigon
À, còn mấy nhà gửi tiền tài trợ là không đi nữa HT ơi (xem lại danh sách giùm).
Các bác có biết là Ban Tổ Chim ngồi thương các bác: tại sao không đi, tại sao tài trợ suông, tại sao...

Hạng B2
27/9/10
217
0
0
49
Thiệt tình mà nói, nếu có từ nào khác ngoài hai từ cảm ơn thì em sẽ xin dành tặng ngay cho ban khổ tức của đêm hội trăng rằm năm nay.Thật tuyệt vời XNL!

PhD confirmed
Hạng F
14/9/09
9.794
1.085
113
54
Xin lời cảm ơn đến tất cả mọi người

Thành công là của XNL, em thách bác Lơ làm được như XNL mình :D (chảnh tí). Các bé vui là BTC ... sướng. Em xin dành hết lời yêu thương của các bác chuyển cho các Mợ anh hùng của Xóm ta.
TigerMom sẽ mãi là OSOM ngon nhất xóm đó nha.