Tập Lái
23/7/16
6
1
3
40
Xe E là BMW 320i, đời 94. E xin mô tả bệnh nhờ các cao thủ giúp đỡ E với ạ!
Chiều qua E đi có hiện tượng kêu rít rít, sau đó đến cuối buổi là bị chân côn rung, sau khi xe dừng đi tiếp thỉnh thoảng bị giật giật lúc bắt đầu lăn bánh, và cuối cùng là kêu cột cột rồi hút cả chân côn xuống, E lo quá, tạt về qua nhờ anh bạn kiểm tra thì bảo do bàn ép và bị tỳ.
Vậy có bác nào biết về hiện tượng này nhờ các bác tư vấn giúp E, kể cả địa chỉ mua đồ, xin các bác giúp đỡ gấp vì hàng ngày E ko có xe đi làm. xin cảm ơn các bác trước ạ!
Đa tạ, đa tạ...
Số khung và dòng xe như trong hình ạXin phép đăng lại vì E đang cần nhờ các bác giúp gấp ạ... Xin phép đăng lại vì E đang cần nhờ các bác giúp gấp ạ...

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: garagethinhphu
Hạng C
13/12/14
844
452
63
40
Xe E là BMW 320i, đời 94. E xin mô tả bệnh nhờ các cao thủ giúp đỡ E với ạ!
Chiều qua E đi có hiện tượng kêu rít rít, sau đó đến cuối buổi là bị chân côn rung, sau khi xe dừng đi tiếp thỉnh thoảng bị giật giật lúc bắt đầu lăn bánh, và cuối cùng là kêu cột cột rồi hút cả chân côn xuống, E lo quá, tạt về qua nhờ anh bạn kiểm tra thì bảo do bàn ép và bị tỳ.
Vậy có bác nào biết về hiện tượng này nhờ các bác tư vấn giúp E, kể cả địa chỉ mua đồ, xin các bác giúp đỡ gấp vì hàng ngày E ko có xe đi làm. xin cảm ơn các bác trước ạ!
Đa tạ, đa tạ...
Số khung và dòng xe như trong hình ạView attachment 505902 View attachment 505903
Hiện tượng này khó tư vấn online lắm,bác mang xe qua em kiểm tra kĩ xem sao nhé.