Ve Chai SG
6/7/09
701
39.376
93
HCM
Dear các Mod,

em đang xài nick ...cũng vô chơi OS đã lâu.Do hồi đó em đăng ký là nick .."....."..nhưng thế nào khi đường Link gửi tới email kích hoạt lại là .."..".Nay,em xin phep được đổi tên trở lại như cũ được không ạ? Mong các Mod xem xét.

Em xin cảm ơn.

.

Chỉnh sửa cuối:
Lơ Xe
20/1/17
2.100
100.103
113
Sài Gòn
nkl.am
Có mấy anh mèo trong CNL như Mun, mèo béo, mèo quay, ... ý anh muốn làm bố các anh mèo chăng?

Ve Chai SG
6/7/09
701
39.376
93
HCM
Có mấy anh mèo trong CNL như Mun, mèo béo, mèo quay, ... ý anh muốn làm bố các anh mèo chăng?

Dạ không ạ,Mod hiểu lầm em chết...chả là thế này...em SN 1975...cầm tinh con mèo,nhóc thứ 2 nhà em 2011...cũng mèo..Mụ vợ của em ngay từ hồi quen nhau,nó đặt tên em là Mèo bố....nó là Mèo mẹ..hụ..hụ..Nên đăng ký nick em mới làm vậy ạ.Thôi thì Mod thương cho em trở lại tên như ước muốn lúc khai sinh ban đầu.Tks Mod nhìu....

Ve Chai SG
6/7/09
701
39.376
93
HCM

Chào Mod ạ,

Cuối tuần có gì vui không Mod?

Như em đã lập Topic trong CNL...Mod có thể cho em gắn thêm cái tai tồ..." Nhà thầu"...được không? Nếu được,thủ tục ra sao ạ? có cần gì không? Hihi...em chơi trên OS này cũng khoảng 10 năm rồi...rất thân thiết với diễn đàn...Vậy nếu Mod thấy không có gì ...khó quá ...thì Mod cho em cái tai tồ này nhé.

Cảm ơn Mod nhìu.

Mèo Bố OS.

Ve Chai SG
6/7/09
701
39.376
93
HCM
Hehe, ko được anh ơi. Lúc đó làm cho anh @Vuyến chỉ là đùa thôi, ai ngờ các anh đòi dữ quá.

Hụ hụ..Mod ưu ái ảnh quá...ảnh là...Tập lái...còn em...chơi trên này 10 năm rồi....năn nỉ Mod mà...có gì..nữa thì cho em biết..híc híc.....?