Tập Lái
9/9/15
21
60
13
37
Em thấy forum mình chuyên về bên Q.9, Q2 hơn thì phải, Q.12 & Hóc Môn em tìm trên này thấy ít thông tin quá.

Nhu cầu em là mua tầm 2 nền (140-200m2) cạnh nhau để sau này cất biệt thự, nên k cần tăng giá quá nóng thời gian gần, chỉ cần tương lai nó tiềm năng là được (để lỡ có kẹt tiền dễ bán & bán có lời).

Khu vực Hóc Môn và Q12 gần đây tăng khá mạnh rồi, em thì k thích lướt sóng nên xin phép tránh xa mấy khu như APĐ. Em định tìm mua khu vực đường Tô Ngọc vân (Q.12), Thới An (Q.12), Song Hành (Hóc Môn), các bác thấy mấy khu này ổn k ạ? Ý là ở được và tiềm năng cao ấy? Còn khu nào tốt hơn k ạ? Khu Tân Thới Hiệp, Tân Chánh Hiệp và Hiệp Thành giờ mắc quá mua k nổi (hơn 17tr/m2). Gần chợ hóc môn cũng vậy.

Thêm nữa, em thấy đường Tô Ngọc Vân rao đất MT có 20tr/m2 - quá rẻ. Đường này khá đẹp, dù hơi vắng, nhưng đi có cây cầu là qua tới Thống Nhất GV rồi. Theo các bác có nên mua k?

Có sale nào chuyên khu vực Bắc SG có nền thoả điều kiện tương tự cứ pm em thoải mái.

• Like
Reactions: LeeNgoc
Hạng B2
27/5/13
358
1.891
93
Khu Thạnh Xuân Thạnh Lộc theo trục Hà Huy Giáp -Tô Ngọc Vân -TX25 giờ sôi động lắm, rao bán ầm ầm, bác nên lên thực địa lượn mấy vòng rồi gọi em nào môi giới dẫn theo.
Giá giờ còn mềm và khu này mát mẽ rất hợp với bác.
Khu này kết nối vào trung tâm theo trục Nguyễn Oanh gần và thuận đường hơn khu TTH, TCH, HT Q12 nhiều bác nhé

Hạng C
17/6/16
788
542
93
trunghainastone.com
Khu Thạnh Xuân Thạnh Lộc theo trục Hà Huy Giáp -Tô Ngọc Vân -TX25 giờ sôi động lắm, rao bán ầm ầm, bác nên lên thực địa lượn mấy vòng rồi gọi em nào môi giới dẫn theo.
Giá giờ còn mềm và khu này mát mẽ rất hợp với bác.
Khu này kết nối vào trung tâm theo trục Nguyễn Oanh gần và thuận đường hơn khu TTH, TCH, HT Q12 nhiều bác nhé
Thạnh Lộc 13, Vườn Lài nối dài đang hot.