Hạng D
29/6/15
4.922
15.795
113
39
Ko nói ra thì chưa biết ngu hay khôn, nhưng phát biểu xong rồi thì ko còn nghi ngờ gi nua :)) nhờ mấy thành phần cuồng tín vầy mà giá xe bất hop lý chục năm qua
Cứ mua đồ Hèng, auto là người tiêu dùng thông thái mà a!:D

kaka em chạy con hạng D gầm cao của nhật nhưng em vẫn thích hàn vì lúc em mua hạng D hàn chưa ra mẫu mới chứ giờ là em múc sorento ngay , người ta mua xe cả tỷ bạc thì người ta cũng suy nghĩ nát nước rồi bác.
Suy nghĩ nát nc mà cầm hơn 1 tỏi, mua xe Hèn e nể lắm luôn a @xeko, chứng tỏ mấy anh dạng này có $, chứ có biết gì nữa đâu ... "giang cư mận" hay ví von là Trọc Phú đới hoy.:)

Hạng C
5/4/12
885
2.863
93
Ho Chi Minh
Đúng là 7 (hoặc 5+2) chổ rẻ nhất thị trường giờ chỉ có 3 hiệu xe Nhật: Toy, Mit, Suz. Xe Hàn chỉ có con Rondo mà giờ rơi vào quên lãng rồi.
Nhưng Cerato và Santafe lại khác á, i10 với Morning nữa.
Còn ai nói mấy opitions vớ vẫn là do mình lạc hậu không biết sử dụng vì chỉ biết xe Nhật mà bị nó cắt hết nào giờ có được xài đâu.

• Like
Reactions: nintiendo
Hạng D
9/2/18
3.407
5.004
113
41
Bà Rịa Vũng Tàu
Em lên chị Google search ra một đống kết quả này nè bác chủ :D
7 mẫu xe ô tô 7 chỗ giá rẻ nhất 2020
  • Suzuki XL7 – Giá từ 589 triệu đồng. ...
  • KIA Rondo – Giá từ 585 triệu. ...
  • Toyota Rush – Giá bán 668 triệu. ...
  • Toyota Innova – Giá từ 771 triệu. ...
  • Toyota Avanza – Giá từ 544 triệu. ...
  • Suzuki Ertiga – Giá 499 triệu. ...
  • Mitsubishi XPander – Giá từ 550 triệu.
......
Trong đám loi nhoi này con nào rẻ nhất em mua :D

Hạng D
24/2/20
4.489
7.418
113
37
Cứ mua đồ Hèng, auto là người tiêu dùng thông thái mà a!:D

Suy nghĩ nát nc mà cầm hơn 1 tỏi, mua xe Hèn e nể lắm luôn a @xeko, chứng tỏ mấy anh dạng này có $, chứ có biết gì nữa đâu ... "giang cư mận" hay ví von là Trọc Phú đới hoy.:)
bác suy nghĩ tí đi trọc phú hay ko cũng là tiền của người ta chứ có ai xin tiền bác đâu,thôi nói với các thanh niên đi wawe mui trần rồi vào chê này nọ trong khi chưa ngồi lên cái xe hơi lần nào ngoài taxi hay grab thì nói chi cho mệt

Hạng D
24/2/20
4.489
7.418
113
37
Có ai nói nó không bán chạy đâu. Bán chạy nhất phân khúc, sau 5 năm nó vắng bóng ngoài đường. Đây mới là câu hỏi lớn. Chê toy chứ ỉn, phò tủn, altis, vi-ót, camry cũ đời tống chạy đầy đường. Hay người mua toy ko biết hưởng thụ?
thế người ta bỏ tiền tỉ mua xe thì người ta ko tính ah bác, hãy nhìn tốc độ phát triển của xe hàn hay mảng điện tử đi rồi thấy nếu toy hay honda, subaru ko nâng cấp hàng loạt công nghệ và hạ giá bán thì số phận cũng như sony, toshiba hay sharp thôi.Thật may là các hãng xe nhật thay đổi.

Hạng D
4/2/08
4.568
6.436
113
TPHCM
7 chỗ rẻ nhất thì làm con Zace nha bác... còn không bác đưa kinh phí, anh em tư vấn cho

• Haha
Reactions: cuongln