Hạng B1
29/1/07
88
4
8
47
Ha Noi
www.otosaigon.com
Chào các bác chiên da,
EM có vụ này muốn hỏi các bác. Chả là ông anh đi Đài Loan nghe dỗ ngon ngọt gì đó mà vác ngay bộ truyền hình số lắp trên xe về VN. Của hãng AVAC, ký hiệu là MOB-1206.
trang của em nó đây:
http://www.avacavac.com.tw/english/morepic/default.asp?pid=16&abpg=2
Em đã mang ra thử nhưng phần chọn country bị mờ đi, chỉ có chọn đc mỗi TaiWan thôi mới chán chứ. Thế là bỏ xó thôi.
Các chuyên gia có thể giúp em vụ này đc kô.
Cám ơn các bác nhiều.

Hạng D
14/3/07
1.512
23
38
101
RE: Xin ý kiến chuyên gia về thiết bị truyền hình số

đã xem wa cái web bác đưa lên. rất tiếc mình không thấy thông tin cũng như chuẩn DVB của thiết bị. ở VN mình phát DVB-T điều đế COFDM. nếu là loại này sẽ chạy được. bác nhờ bên humax.com.vn tư vấn xem thế nà

Tập Lái
8/6/07
15
0
0

Em cũng có một con DVD của Hàn Quốc. Thấy trong máy có DVB mà không biết phải làm sao để bắt được truyền hình kts.
Nhờ các bác tư vấn giúp..

Tập Lái
15/6/07
9
0
0
hà nội
cartoyvn.com

hỏi bác duyducsport là biết liền Y!M của bác ý là : chylinh_sale đó đó kekkekeke

Tập Lái
27/6/05
43
0
0
Hanoi

Trích đoạn: bestmove

Em cũng có một con DVD của Hàn Quốc. Thấy trong máy có DVB mà không biết phải làm sao để bắt được truyền hình kts.
Nhờ các bác tư vấn giúp..

Để bắt được tín hiệu KTS chỉ có đầu thu không thì chưa đủ, nhất là thu tín hiệu trên xe otô mà phải có cả antenna thu tín hiệu KTS nữa bác ah!

Tập Lái
8/6/07
15
0
0

Bác hướng dẫn cụ thể một chút đi. Vậy đầu thu của em bây giờ phải mua thêm antenna nua ah? Giá thế nào hả bác. Mà liệu có bắt được các kênh của VTC k?