Tags
rush
Hạng D
26/5/08
1.994
34
48
Ông này 8 phần sâu toy 2 phần cuồng toy, thấy profile toàn trong toy và liên quan. Có hình úp xe mặt mũi ông lên, kèm theo cờ líp nhạc nghe loa thử xem? Mà giá xong xuôi bao nhiêu? Mua ở đâu? Phụ kiện bao nhiêu công bố ae tham khảo với???

Hạng B2
12/10/06
318
45
28
HN
giaxeoto.vn
View attachment 1750158 Âm thanh 8 loa trên xe Rush làm mình ngạc nhiên. Quá chất, trầm ấm bass chắc, đầu DVD của toyota cho phép tinh chỉnh chi tiết âm thanh luôn, đọc đc file nhạc Flac ( lossless ), kết nối miracast luôn.[pagebreak][/pagebreak]

Mình đang tìm carplay ko biết có ko? Mới nhận xe về mình cảm nhận là êm, ko có nghe âm thanh dưới gầm. Tăng tốc hơi nghe tiếng máy tí xíu, tự động lock cửa luôn, đèn led cos ban đêm quá đẹp và sáng.

Vài cảm nhận ban đầu.... ! Quá phê !!!

p/s hơi thất vọng tí vì xe mới chưa có pk che mưa, chắn bùn, thanh chống trầy lên xuống .... vv.
Có bác nào có cùng cảm nhận như mình không?
Chúc mừng bác, bác lấy màu gì thế. Em đặt con mà tháng 1/2019 mới về

Hạng C
31/5/11
512
606
123
Thực ra tại nhiều ng quá ác cảm với Toy nên mặc định nó là "thùng tôn", chỉ có ng sử dụng mới thấy nó đáng giá và thực dụng ntn.
Trừ Camry và Altis thì em thấy nó thùng tôn thật đấy bác, máy chán, bồng bềnh lái chán. Nhưng không thể phủ nhận máy nó bền, đồ nó rẻ, và đa số người dùng họ chỉ cần vậy thui. Xe nào cũng có tập khách riêng của nó.