Tags
rush
Hạng D
13/4/16
1.064
2.779
128
36
E Xác nhận nha các bác.
Hay hơn loa Bang & Bom trên con MayBach nhà hàng xóm, gần chạm đến ngưỡng siêu phẩm loa Nam Môn trên con Roll roy nhà em rồi :D

// Bài nghe có mùi sâu vs cả ko có nội dung j chất lượng mà cũng được đưa lên trang nhất vậy nhỉ :/

• Like
Reactions: Johnnie371
Hạng D
9/2/15
1.489
7.163
113
40
QUOTE="Super_car, post: 15885323, member: 125082"]Bác troll em xe cỏ mà bác , mua con 4 chổ giờ cũng 700 rồi bỏ thêm tí lên 7 chổ mẫu mới nhất , thì có gì mà hối tiếc bác ! Pk thì vừa phải ko cao như trên otosaigon đăng .[/QUOTE]
Bác mua bao nhiêu ra giấy thì cứ nói thẳng ch ae os biết.
Diễn đàn là để anh em chia sẻ kinh nghiệm làm sao có con xe tốt nhất với giá tốt nhất.
Chứ mới vào trang chủ của Os, y như đang quảng cáo cho Rush vậy, rồi vào topic này a cũng nâng bi em nó đụng nóc thế này, thì mất chất của OS lắm.
84CS7F

Attachments

Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
Bè lũ anti sẽ bơi vào chửi nát hết nữa cho mà xem. Không gì ngăn cản được sự điên cuồng, hung hãn của chúng

Hạng C
28/6/15
670
940
93
Em bác nói mà em thây sướng rân, đúng là qua cảm nhận của bác thì âm thanh của Rush nó cũng 9/10 với GLC hay mắc hơn xíu là Lexus RX-350.
Mà Rush ở Việt Nam thì chắc chắn ngon hơn GLC rầu, mùa mưa lũ này GLC chỉ để ở nhà ko dám ra đường vì sợ ướt là hỏng, Rush vẫn bon bon trên mọi nẻo đường chở khách và nghe nhạc vi con bà vu :D

Hạng C
28/6/15
670
940
93
Đặt lâu thế mà vẫn phải mua thêm lạc 50 củ bác ơi.
Bác keo kiệt, em mà có tiền như bác em tống 100tr lên bàn và chỉ tay vào mặt sale hét lớn: anh muốn có xe trước 1 tháng nữa, tiền này em cứ nhận và ghi vào hợp đồng là anh tự nguyện mua gói trang bị kèm theo xe.
Thế đấy, mình phải có cái bản lĩnh của người đi mua xe Toyota bác à :D

Hạng C
28/6/15
670
940
93
Bè lũ anti sẽ bơi vào chửi nát hết nữa cho mà xem. Không gì ngăn cản được sự điên cuồng, hung hãn của chúng
Em cũng cực lực phản đối những người anti xe Toyota nói riêng và xe Nhật nói chung.
Mình ở VN mà phải biết điều chứ, mua xe ngon, rẻ và bền chạy ko hư hỏng thì phải bỏ thêm tiền mua phụ kiện 1 cách tự nguyện. Để hãng họ ép buộc mới chịu mua để đc kí hợp đồng thì chẳng phải mình là thằng ăn cháo đá bát sao :(

Tập Lái
11/11/16
40
5
8
46
Ông này 8 phần sâu toy 2 phần cuồng toy, thấy profile toàn trong toy và liên quan. Có hình úp xe mặt mũi ông lên, kèm theo cờ líp nhạc nghe loa thử xem? Mà giá xong xuôi bao nhiêu? Mua ở đâu? Phụ kiện bao nhiêu công bố ae tham khảo với???
Lại con sâu làm giàu toy ah

• Like
Reactions: Johnnie371