Tập Lái
9/8/13
8
5
8
đây là thông tin ngừoi bán: chiếc xe fiat sx 2002 bstp,gia đình sử dụng và bảo quản kĩ nên xe còn rất tốt, sơn còn đẹp đồng zin nguyên máy êm mạnh chạy bốc,máy lạnh rất lạnh,nội thất nỉ mới tinh sạch sẽ.trợ lực zin rất nhẹ,kính chỉnh điện,look khóa cửa từ xa,cảm biến de ,dvd đọc thẻ usb,fim chống nắng xịn,cách âm tốt 4 vỏ còn mới 97%...vẫn còn 2 chìa khóa zin, xe đã đóng đủ các phí, còn nữa là họ nói máy móc chưa làm gì cả...chạy hơn 1 năm rồi...mà chưa sửa chữa cái gì hết....

ko biết trong diễn đàn này..có ai có thể giúp mình 1 chuyến xem xe đựoc không....cảm ơn anh em rất nhiều

vài tấm hình cho anh em tham khảo thêm.... mình tính lấy con này...vì đang tính mua con jolie mà thấy có vẻ ko đủ lúa để gom e nó...chạy ngon ngon tầm 300.... ko dám mua mấy con rẻ ..thấy ghê quá...

anh em đánh giá dùm mình con FIAT 2002 ED 1.3 dùm mình..

rất mong nhận đưọc đóng góp của các bạn...cám ơn

Tập Lái
9/8/13
8
5
8
3ms nói:
Không thấy hình khoang máy thì thua rồi.
xe này ở Đồng Nai, xe này đảm bảo k chính chủ. nếu chính chủ, thì bà chủ này có nhiều xe quá
ko quan trọng chuyện đó, có thể là lái mua về bán lại kiếm lời, quan trọng là máy móc okie là đựoc....mà mấy bạn góp ý mình..nên mua con này bao nhiêu thì đựoc

3ms confirmed
Hạng D
16/4/11
1.942
432
83
Nhìn bên ngoài thì OK, phía đầu có vẻ chưa bị đâm đụng gì, phần đuôi em k chắc lắm vì k thấy hình bên hông
nhưng máy móc thì pótay vì k có hình.
Em nghĩ ED bác trả tầm 110~120 là người ta gả thôi

Tập Lái
9/8/13
8
5
8
3ms nói:
Nhìn bên ngoài thì OK, phía đầu có vẻ chưa bị đâm đụng gì, phần đuôi em k chắc lắm vì k thấy hình bên hông
nhưng máy móc thì pótay vì k có hình.
Em nghĩ ED bác trả tầm 110~120 là người ta gả thôi
bác cho em hỏi thăm ED nó khác các dòng khác thế nào..... chủ xe đã độ lên kính điện rồi....zin nó là quay tay

Hạng C
26/3/12
583
224
43
E nó đã sơn lại rồi.Đúng EDs (ED không có trợ lực) thì cảng phải màu đen. tai kinh chiếu hậu đen. Không có đèn sường mù.

Last edited by a moderator:
Tập Lái
9/8/13
8
5
8
pviettan nói:
E nó đã sơn lại rồi.Đúng EDs (ED không có trợ lực) thì cảng phải màu đen. kinh chiếu hậu đen. Không có đèn sường mù.
tks các bác rất nhìu... đúng là trứoc khi mua nên tham khảo ....mình thì ko rành về xe lắm....cảm ơn bác nhìu...vay mà chủ xe nói xe nhà dùng, này nọ bla bla ...mua bán ko trung thực..thì có rẻ cũng ko dám mua...cạch luôn

HaH confirmed
Hạng B2
28/5/08
475
61
28
vuginuapa nói:
caubadn nói:
Con này rao gía 150 củ phải không Bác?
họ bán mình 115tr ...mình trả 110tr ..họ ko trả loi lại
Bác kết thì lượm thôi, chủ yếu coi kỹ máy móc OK là được. Giá đó kiếm đâu ra nữa, bằng tiền con CD5.