Tập Lái
9/6/07
26
0
0
36
Giữa 2 con Audi Q7 và Porsche Cayenne, nên chọn con nào? Mong các bác đóng góp ý kiến giúp em. Cám ơn các bác lắm.

Hạng B2
28/2/08
388
57
28
Em thì không thích 2 em này cho lắm,nhưng nếu được chọn em sẽ chon Q7 bác ạ,Cayenne đc thời gian đầu thôi,sau cũ đi m chút là nhìn tệ lắm!!!

Hạng C
23/4/08
580
2
18
TP-HCM
sao mình thấy có gần cả chục bài hỏi kiểu này rùi nhỉ ... ??? cac bác lười tìm kiếm thông tin nhỉ ..... đã nhiều người post lắm rồi ....trong khi đi mua chiếc xe ca trăm ngàn .... em có cảm tưởng như $$$$$$ từ trên trời rớt xuống ấy ..... Cô bé Maika ơi

Tập Lái
9/6/07
26
0
0
36
Thanks bác bugati và bác Châu gia nhiều.
To bác tymoty: Dạ thưa bác, em mới u20 thôi ạ, em chưa có kinh nghiệm, và đây là con xe đầu tiên em dự định mua. Em đã vào lục lọi trong trang porsche và audi rồi, nhưng giá cả chỉ thấy ghi chung chung, standard pack ở Vietnam cũng không thấy nói rõ. Mục đích của em là chỉ muốn hỏi ý kiến các bác nào đã từng mua và sử dụng hoặc có tìm hiểu rõ về con này rồi. Mong bác thông cảm cho con gà này. hichic. Cảm ơn bác đã góp ý.

Hạng B2
1/8/09
187
1
18
BOBBY nói:
Thanks bác bugati và bác Châu gia nhiều.
To bác tymoty: Dạ thưa bác, em mới u20 thôi ạ, em chưa có kinh nghiệm, và đây là con xe đầu tiên em dự định mua. Em đã vào lục lọi trong trang porsche và audi rồi, nhưng giá cả chỉ thấy ghi chung chung, standard pack ở Vietnam cũng không thấy nói rõ. Mục đích của em là chỉ muốn hỏi ý kiến các bác nào đã từng mua và sử dụng hoặc có tìm hiểu rõ về con này rồi. Mong bác thông cảm cho con gà này. hichic. Cảm ơn bác đã góp ý.

20 tuổi thì mua xe sport mà đi bác ui, bác chạy cayenne ra đường người ta bảo "thằng này lấy xe của ông già đi" nữa thì chít

Tập Lái
9/6/07
26
0
0
36
Em lại thik nhg dòng xe to to bác ạ. Mặc thiên hạ nói, mình đi gì mình thik là vui zồi.hehehe
Mua xe sport mà ko mua mui trần thì thấy hơi uổng, nhg nghĩ lại SG toàn kẹt xe khói bụi ầm ĩ, chắc cả năm mở mui đc vài lần nên lại thôi. hichic