Hạng B1
12/3/14
51
5
8
Chả là thằng bạn em định cư nước ngoài hơn 10 năm nay mới về VN, nó báo sẽ ghé nhà chơi 1 chuyến, em boăn khoăn chưa biết thết đãi gì cho ra trò đây. Nên làm bữa tiệc thuần Việt hay Tây Tây chút mới hợp các bác?

Hạng B1
8/3/14
80
6
8
chọn mấy món ăn thuần Việt rồi có vài món nhậu lai rai kết hợp uống bia Việt Nam là coi như nhất đấy bạn. Biết uống rượu đế càng tốt nhưng tốt nhất là không nên uống rượu, không tốt nếu mua trúng rượu đểu, uống bia Việt Nam cho an toàn

Hạng F
8/2/12
10.198
32.677
113
Chả là thằng bạn em định cư nước ngoài hơn 10 năm nay mới về VN, nó báo sẽ ghé nhà chơi 1 chuyến, em boăn khoăn chưa biết thết đãi gì cho ra trò đây. Nên làm bữa tiệc thuần Việt hay Tây Tây chút mới hợp các bác?
Ốc ruốc là hiếp có khó tìm bên Mẽo :)

Hạng D
19/7/11
1.795
6.940
113
Em nghe nói ngày xưa có cái "phong tục" bạn tới nhà đem vợ ra đãi, bác thử xem nó có cảm kích không:3dcuoi:

• Like
Reactions: vioswhite
Hạng B2
4/4/14
152
7
18
Em nghe nói ngày xưa có cái "phong tục" bạn tới nhà đem vợ ra đãi, bác thử xem nó có cảm kích không:3dcuoi:
bác này đốt nhà người khác như chơi :))
Hỏi ngố tí bác có đãi bạn thế không =))
@chủ thớt: bạn bè chắc nó không quan niệm tiệc tùng lắm đâu. làm vài món nhậu thêm vài thùng bia cái lai rai tâm sự chuyện đời xưa đời nay là ok rồi.

• Like
Reactions: vioswhite
Hạng B2
13/4/13
208
15
18
bác này đốt nhà người khác như chơi :))
Hỏi ngố tí bác có đãi bạn thế không =))
@chủ thớt: bạn bè chắc nó không quan niệm tiệc tùng lắm đâu. làm vài món nhậu thêm vài thùng bia cái lai rai tâm sự chuyện đời xưa đời nay là ok rồi.
Chắc chắn là phải có bia mới ra nhậu chứ bác, ở tây có khi uống rượu mãi quen, cứ bia Sài gòn 333 mà quất tới thêm lòng lợn chấm mắm tôm nữa số zách

Tập Lái
2/1/15
2
0
1
35
ôi dào ôi, cứ nhà có gì cho nó ăn nấy, nó càng thích :3danbanh: