Hạng C
25/10/20
995
1.330
78
54
mấy đại gia bây giờ đang có xu hướng mua đất ngoại ô ,xa một chút nhưng làm cái biệt thự sân vườn chà bá,mát mẻ,yên tĩnh hổng có người tò mò theo xu hướng tụi mỹ đế,đó mới gọi là hưởng thụ.

Hạng C
11/3/16
580
637
93
30
1 bên thiên thần đang nói với tui : bác nói quá đúng.nên đánh thuế bds nặng lên để hạ nhiệt,cho ng thu nhập thấp ở với giá trị thực blabla
1 bên ác quỷ đang phản bác : đúng đúng c*mm , chắc éo có tí đất nào nên mới xúi nhà nước đánh thuế để bọn tau bán đất giá rẻ chứ gì
xin lỗi bác, 1 cuộc chiến tranh thế giới thứ 3 đã bùng nổ trong đầu tui trong 0.1s với phần thắng nghiêng về ác quỷ vì nhà tui mấy năm nay dc ở nhà biệt thự,đi oto, tậu thêm mấy miếng để dành do đầu tư bds.mong bác thông cảm.
trước khi mất tui sẽ khuyên con cháu mình như lởi bác nói. nhưng sẽ chèn thêm 1 câu "bọn mi nghe cho vui thôi,nghèo thì nên ủng hộ,giàu thì tùy bọn mi " =))

Hạng D
13/1/17
1.106
939
113
48
Giống phái tả ở châu âu, Mỹ quá ... luận điểm nghe mùi máu mặc dù chỉ là bđs thôi mà , nó lên 1 lúc tới nóc nó dừng lại thôi , đất trong tay ô này thì ko trong tay ô khác, tới lúc ko ai mua, giá giảm thì người ta xả hàng chứ ôm làm j