Hạng D
31/10/08
2.617
94
48
HCMC
nhadatmiennam.vn
Mùng 4 tết em bị trúng đạn khúc Dầu giây với thành tích : 96/80 kmh. Mà bị anh hùng núp bắn trước lúc nào em cũng chẳng hay. Rồi khi chạy thêm một khúc em mới thấy xe của xx chặn lại, khi đó thì em đã giảm xuống dưới 80 rùi. Xuống xe tự tin đòi coi hình ảnh, mấy chú ấy nói khi nào đến đội xử lý sẽ được cung cấp, vậy là đành ngậm ngùi ký biên bản rồi zọt.
Mà trên b.bản chỉ có cái mộc ghi đội CSGT Suối Tre QL1, chẳng có cái địa chỉ để mà tìm đến đóng tiền ngu. ( Góp một phần nhỏ bé để giảm lạm phát cho nước nhà...
)
Vậy có bác nào biết cái đội này nó gần chỗ nào trên QL1, vui lòng chỉ em nhe ?
Thanks các bác !

Hạng B2
5/9/09
464
20
18
Bạn em đi đóng phạt về nói, nó ở gần ngã tư dầu dây, tới ngã tư dầu dây rẽ phải, đi xíu nữa là tới, sở dĩ trên biên bản ko ghi địa chỉ vì đội này đang xây nhà mới, chỗ đóng phạt này cũng chỉ tạm thôi. Bác hỏi lại cho chắc.
Chúc bác đóng phạt vui vẻ.

Hạng D
13/9/07
1.221
7
38
46
SÀI GÒN
Olympus nói:
Mùng 4 tết em bị trúng đạn khúc Dầu giây với thành tích : 96/80 kmh. Mà bị anh hùng núp bắn trước lúc nào em cũng chẳng hay. Rồi khi chạy thêm một khúc em mới thấy xe của xx chặn lại, khi đó thì em đã giảm xuống dưới 80 rùi. Xuống xe tự tin đòi coi hình ảnh, mấy chú ấy nói khi nào đến đội xử lý sẽ được cung cấp, vậy là đành ngậm ngùi ký biên bản rồi zọt.
Mà trên b.bản chỉ có cái mộc ghi đội CSGT Suối Tre QL1, chẳng có cái địa chỉ để mà tìm đến đóng tiền ngu. ( Góp một phần nhỏ bé để giảm lạm phát cho nước nhà...
)
Vậy có bác nào biết cái đội này nó gần chỗ nào trên QL1, vui lòng chỉ em nhe ?
Thanks các bác !

pác bị chiếc Jolie trắng của xxx bắn phải ko ah....nếu đúng vậy thì pác lên đó nộp phạt và chả có cho xem hình ảnh gì đâu nhe pác nhé...xxx sẽ nói ..bây giờ đóng tiền rồi dzìa hay muốn ở lai chiều coi hình...hehehhhe em bị rồi

Hạng D
23/9/06
2.949
491
83
40
Bác tới ngả 3 Dầu Giây rẽ phải đi vài chục mét nhìn bên tay trái sẽ thấy !

XXX Dầu Giây thời gian gần đây thường bắn ngay khúc ngay "Cua Heo " gần vào thị trấn đến cây xăng thì vịn lại !

Hạng D
29/11/07
2.902
28
38
58
sao ở SG chưa thấy báo nào nói về vụ xe hơi ủi XXX nhỉ.

Hạng D
10/4/08
1.686
2.302
113
theo ý em phải có bằng chứng thì mới kết luận phạm tội hay ko.Nếu chưa có hình thì mình làm căng ko kí ko được hả các bác?

Hạng D
31/10/08
2.617
94
48
HCMC
nhadatmiennam.vn
trungkien_civic nói:
theo ý em phải có bằng chứng thì mới kết luận phạm tội hay ko.Nếu chưa có hình thì mình làm căng ko kí ko được hả các bác?
Lúc đầu em cũng không chịu ký, nhưng nó không giao b.bản thì sao mình chạy tiếp đây ?!hic..hic
Bằng thì nó cung đang giữ, bó tay luôn.

Hạng D
31/10/08
2.617
94
48
HCMC
nhadatmiennam.vn
khoa nói:
Bác tới ngả 3 Dầu Giây rẽ phải đi vài chục mét nhìn bên tay trái sẽ thấy !

XXX Dầu Giây thời gian gần đây thường bắn ngay khúc ngay "Cua Heo " gần vào thị trấn đến cây xăng thì vịn lại !
Thanks bác nhiều nhe !