Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
29/12/10
599
482
63
Bài kia của em bị xóa rồi nên em xin phép đăng lại để các bác bình luận nhé.

Nếu các Bác có tiền thì các Bác sẽ mua đất rồi tự xây hay sẽ mua biệt thự xây sẵn như các căn này ạ?

BIÊT THỰ 81: được thiết kế bởi nhóm những kiến trúc sư đến từ Mỹ. Căn biệt thự hai tầng này nổi bật với phong cách tối giản nhưng hiện đại với cấu trúc hình hộp. Điểm nhấn của căn biệt thự nằm ở phần tường đôi có khả năng cách âm và cách nhiệt cùng kỹ thuật và vật liệu chống ẩm. Hệ thống nước sử dụng năng lượng mặt trời với điện dự phòng và vòng xoay nước nóng đặc biệt. Thiết bị đèn tiết kiệm năng lượng. Kính phản chiếu giếng trời cho phép ánh sáng lọt qua nhưng giảm thiểu sự tăng nhiệt cho căn nhà cùng trần nhà cao 5m tạo không gian khoáng đãng và sang trọng.
Diện tích đất: 631 m2- Diện tích xây dựng: 484 m2

Biệt thự đẹp khu Thảo Điền- Mời các bác chiêm ngưỡng!

BIÊT THỰ LILY: là một tạo tác hoàn hảo được đặt trong một khu vườn nhiệt đới. Lily được thiết kế với mái bằng, sàn gỗ và cấu trúc cột trụ cùng những ô cửa bằng gỗ đục lỗ thông thoáng theo kiến trúc masharabiya của người Hồi giáo, cho phép chủ nhân có thể kiểm soát toàn bộ ánh sang trong nhà. Sự kết hợp hài hoà giữa kiến trúc hiện đại mang phong cách Châu Âu với cảnh quan hữu tình của vùng nhiệt đới sẽ mang lại cho chủ nhân những giây phút lắng đọng để trải nghiệm ý nghĩa đích thực của cuộc sống.
Diện tích đất: 823 m2- Diện tích xây dựng: 380 m2.

BIÊT THỰ LOTUS: mang phong cách tối giản, hiện đại nhưng tinh tế- một trong những đặc trưng thiết kế mang đậm dấu ấn của các kiến trúc sư người Pháp sẽ mang lại cho bạn một trải nghiệm thú vị khác. Trung thành với kiểu nội thất “thửa”, đội ngũ các kiến trúc sư, chuyên gia thiết kế và nghệ nhân tham gia dự án đã dành hết tâm huyết của mình để lựa chọn vật liệu cho từng món đồ. Mỗi một đồ vật trong căn nhà đều là bảo chứng cho nét độc đáo mà bạn khó có thể tìm thất ở bất cứ một dự án nào khác.
Diện tích đất: 755m2- Diện tích xây dựng: 405 m2

Hạng D
5/4/09
1.559
2.026
143
2 căn là cải tạo còn 1 căn là xây mới, bác nào định mua thì xem kỹ kết cấu 2 căn cải tạo nhá, hàng đẹp mã, thiết kế tốt nhưng tuổi thọ kết cấu cải tạo còn lại bao nhiêu thì phải si nghĩ !

Hạng C
7/11/06
617
38
28
Tp. HCM
2 căn là cải tạo còn 1 căn là xây mới, bác nào định mua thì xem kỹ kết cấu 2 căn cải tạo nhá, hàng đẹp mã, thiết kế tốt nhưng tuổi thọ kết cấu cải tạo còn lại bao nhiêu thì phải si nghĩ !

Bác chủ nói là post lên để chiêm ngưỡng, chứ có phải để bán đâu :D

• Like
Reactions: Kia Morning
Hạng D
26/12/12
1.245
11.357
113
Biệt thự đẹp quá mà giá chỉ có 40-45 tỏi thôi hả bác? Em thấy mấy cái biệt thự Chateau không có nói là xấu nhưng so với mấy cái này như vịt đen so với thiên nga mà bán đắt gần gấp rưỡi :3danbanh:

• Like
Reactions: Kia Morning
Status
Không mở trả lời sau này.