Hạng B2
17/5/11
164
496
63
Bạn em đặt mua BMW X6 đã đóng tiền từ tết đến giờ ở showroom nào bên quận 3, hình như đường Pasteur thì phải, mới sáng nay than phiền đến giờ vẫn chưa có hàng, hỏi tiếp thị viên thì lúc kêu sếp đi vắng, lúc thì kêu thủ tục hải quan chưa xong. Mọi chuyện là sao, X6 đang sốt hả các bác

Hạng D
7/3/14
1.937
3.044
113
Bạn em đặt mua BMW X6 đã đóng tiền từ tết đến giờ ở showroom nào bên quận 3, hình như đường Pasteur thì phải, mới sáng nay than phiền đến giờ vẫn chưa có hàng, hỏi tiếp thị viên thì lúc kêu sếp đi vắng, lúc thì kêu thủ tục hải quan chưa xong. Mọi chuyện là sao, X6 đang sốt hả các bác
có xe đâu bạn anh mua nó mới đặt nhà máy sản xuất khi nào đủ số lượng thì bạn anh mới có xe :3dbuonngu:

• Like
Reactions: namphuongqueen
Hạng B2
17/5/11
164
496
63
tóm lại chưa hiểu vì sao, tiền đã trao mà cháo thì mãi không thấy được ăn, bạn em đã bức xúc lắm rồi. Có bác nào nắm tình hình tiêu thụ hay thị trường vào phán giúp cái

Tập Lái
25/4/14
4
0
1
TP. HCM
Cứ chờ đi bác. Bác hỏi thị trường thì fải xin bản kê doanh thu của saleman ấy. Chứ bác hỏi ae trên này để làm j có giải quýêt dc gì chăng.....

Hạng B2
21/8/10
386
115
43
HCM
Lô BMW X6 30d đầu tiên về VN đã có giấy tờ Hải quan và đăng ký xe cho khách , Bác có số order xe hay xe màu gì ? hđ option ra sao e check giùm cho !
Sales thì lúc nào cũng mong có xe để giao và hoàn thành chỉ tiêu nên ko có chuyện có xe mà ko giao ! nói bạn của bác hỏi lại sales bán xe đó đi nhé.
Thân

Hạng B2
17/5/11
164
496
63
Lô BMW X6 30d đầu tiên về VN đã có giấy tờ Hải quan và đăng ký xe cho khách , Bác có số order xe hay xe màu gì ? hđ option ra sao e check giùm cho !
Sales thì lúc nào cũng mong có xe để giao và hoàn thành chỉ tiêu nên ko có chuyện có xe mà ko giao ! nói bạn của bác hỏi lại sales bán xe đó đi nhé.
Thân
cảm ơn bác, e nghe nói xe màu trắng