Tập Lái
11/5/15
6
6
3
31
Tình hình là ông anh rễ đang nhờ em kiếm giúp ông ấy con xe tầm giá 300-350 tặng cho chị vợ vào sinh nhật cuối năm, mà em lại chẳng rành rọt gì về xe cộ lắm, nên hi vọng mon men lên đây nhờ các bậc cao nhân chỉ bảo em với ạ !

Tình hình là trong tầm giá đó thì em đang ngắm nghía tới con Kia Morning, vừa hay lại hợp với phụ nữ. Mà em đang để ý con Kia Morning New 2010, kiểu dáng nhìn cũng sport, giá cũng vừa vặn. Chỉ mỗi tội em ấy từ năm 2010 nên chả biết đến nay có còn ngon lành cành đào gì ko ? Bác nào thương tình chỉ bảo em với ạ.

Merci các bác,

Tình hình là ông anh rễ đang nhờ em kiếm giúp ông ấy con xe tầm giá 300-350 tặng cho chị vợ vào sinh nhật cuối năm, mà em lại chẳng rành rọt gì về xe cộ lắm, nên hi vọng mon men lên đây nhờ các bậc cao nhân chỉ bảo em với ạ !

Tình hình là trong tầm giá đó thì em đang ngắm nghía tới con Kia Morning, vừa hay lại hợp với phụ nữ. Mà em đang để ý con Kia Morning New 2010, kiểu dáng nhìn cũng sport, giá cũng vừa vặn. Chỉ mỗi tội em ấy từ năm 2010 nên chả biết đến nay có còn ngon lành cành đào gì ko ? Bác nào thương tình chỉ bảo em với ạ.

Merci các bác,
Em chào bác, với tầm tiền đó thì bác có thể rước mấy em morning 2015 luôn nhé
Bên em có con morning 1.0 lăn bánh cho bác luôn tổng thiệt hại là 359 củ nhưng mà là bản MT (số sàn)
Nếu anh của bác cố gắng rướn xíu nữa lên con AT (số tự động) cho chị em chạy thoải mái thì thiệt hại là 411 củ bác nhé

Có gì bác cứ alo em, Tín 0938 73 76 83, em ở KIA Gò Vấp, em sẽ hỗ trợ bác hết mình
Các bác pro tư vấn giúp em với ạ !

Nguyễn Trung Tín
Sales Executive

Mobile: 0938 73 76 83 (Zalo, Viber)
Email: [email protected]

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
23/9/14
1.427
1.701
113
tặng lun xe mới cho nó đẹp đi bác, bù thêm khoảng 60tr làm lun con morning 1.0 2015 số tự động bên em lun:3dcuoi:

• Like
Reactions: Anh Tuan 2812
Hạng D
5/3/14
2.016
711
113
TPHCM
Bên em còn 1 em morning SLX AT tụt đời, xe này có 2 túi khi, nhiều tính năng, giá khoảng tầm ngoài 400 tí ah. bác tham khảo nếu được thì mua em này. Xe mới 100%. Do tụt đời nên có giá rất ưu đãi. nếu bác quan tâm thì inbox em thông tin em sẽ tư vấn thêm cho bác