Tập Lái
19/8/17
11
7
3
36
Chào các chuyên gia bds,

Nhà e đang định mua miếng đất đường Nguyễn Xiển, khu dân cư Đại Việt hay Tín Hưng gì đó để cất nhà vì 2 vợ chồng đều làm ở khu công nghệ cao. Các bác có thể tư vấn cho em giá ở đây như thế nào không ah?

Cảm ơn các bác!

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
26/8/05
3.937
22.861
133
Chào các chuyên gia bds,

Nhà e đang định mua miếng đất đường Nguyễn Xiển, khu dân cư Đại Việt hay Tín Hưng gì đó để cất nhà vì 2 vợ chồng đều làm ở khu công nghệ cao. Các bác có thể tư vấn cho em giá ở đây như thế nào không ah?

Cảm ơn các bác!
Bạn thân mình đang dính 1 miếng ĐV thì phải. Tụi này phân lô nhưng kg ra sổ đc, điều chỉnh tới lui. Tiền hứa trả thì cù cưa, lãi hứa trả nếu kg làm đc thì năn nỉ xin bớt.
Túm lại bạn mình nó ngâu.
Bác thích thì thử.

Tập Lái
9/1/17
7
29
13
31
Bạn thân mình đang dính 1 miếng ĐV thì phải. Tụi này phân lô nhưng kg ra sổ đc, điều chỉnh tới lui. Tiền hứa trả thì cù cưa, lãi hứa trả nếu kg làm đc thì năn nỉ xin bớt.
Bác thích thì thử.
bác ơi, hình như dự án đại việt ngay cầu gò công có sổ rồi mà bác, sát bên vinhomes grand park ấy. Mình hay đi ngang qua thấy xây nhà nhiều lắm rồi.

Tập Lái
9/1/17
7
29
13
31
Chào các chuyên gia bds,

Cảm ơn các bác!
Giá thì em có hỏi tầm tháng 8/2019 thì dự án đại việt ngay cầu gò công sát bên VGP thì mặt tiền đường 9m thì tầm 60-65tr/m2 á bác. Giờ thì ko biết giá có tăng hay giảm gì không nữa.

Tập Lái
19/8/17
11
7
3
36
Bác thích thì thử.
Dạ em cũng nghe sale nói là dự án ĐV trước cầu Gò Công có sổ rồi ah!

• Like
Reactions: 123456789t
Hạng D
26/8/05
3.937
22.861
133
Dạ em cũng nghe sale nói là dự án ĐV trước cầu Gò Công có sổ rồi ah!
Cám ơn bạn, thông tin thật đáng giá. Mới cách đây hơn 2 tuần nó còn loay hoay điều chỉnh vì không thể phân lô, không ra sổ được, giờ xong rồi à? Dự án bạn mình vướng ngay đường Phước Thiện đi vào, sát Nguyễn Xiển.
Vậy sao nó éo giả tiền cho bạn mình nhỉ! Nền không giao, tiền khất lần! Có sổ, ra nền, bán hết cho khách rồi sao cứ nợ để người ta chửi vậy!
Để về báo nó.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
26/8/05
3.937
22.861
133
bác ơi, hình như dự án đại việt ngay cầu gò công có sổ rồi mà bác, sát bên vinhomes grand park ấy. Mình hay đi ngang qua thấy xây nhà nhiều lắm rồi.
Vậy không phải, cái bạn mình vướng ngay Phước Thiện, sát NX, lúc bán cũng quảng cáo NX.

Tập Lái
19/8/17
11
7
3
36
khu Đất mới, đại Việt, đường 22, tín hưng giá như thế nào các bác nhỉ!

Hạng B1
26/6/19
66
375
56
31
Em có nhà cần bán ở Q.9, ngay chợ Tăng Nhơn Phú B, ngay đường Bưng Ông Thoàn ra ngoài khu công nghệ cao chừng 5 phút thôi ạ.
  • dt: 80.6m2, ngang 5,6m, 1 trệt 1 lầu, 3PN, 2WC.
  • sổ hồng đầy đủ, đã hoàn công.
  • hẻm 261 Đình Phong Phú, hẻm 2 xe ô tô tránh nhau thoải mái ạ.
  • giá 4,5ty, anh quan tâm inbox or phone em nhé! 090270017o ạ!

Attachments