Tập Lái
28/11/16
7
6
3
33
Quận 5 , Sài Gòn
chào các cụ, em là mem mới cần thỉnh giáo các cụ như sau : hiện tại em đang lái xe cho ngân hàng - khi bàn giao xe đã hở cảng sau , bể góc đèn hậu phải 1 tí , cảng trước thì trầy bể nhẹ , bây giờ em lãnh xe đó giờ ngân hàng kêu đi bảo hiểm - hiện tại em có coi trong sổ bảo hiểm có đóng là 400 trăm mấy nghìn , bảo hiểm thân vỏ là 10tr mấy của bảo hiểm petrovietnam - em tính chạy ra hãng sữa chữa vặt rồi gọi bảo hiểm để đc phục hồi lại cảng và các vết trầy có được không ?! quy trình thế nào - em ra honda kim thanh q11 , cám ơn các cụ đã đọc tin .

Hạng D
29/6/15
4.922
15.787
113
39
Ra HD Kim Thanh kêu CVDV họ sẽ hướng dẫn chi tiết cho bác. Mô tả ở đậy dài dòng bác sẽ khó hiểu, nói chung đơn giản chả có ji ghê gớm cả

Tập Lái
28/11/16
7
6
3
33
Quận 5 , Sài Gòn
Ra HD Kim Thanh kêu CVDV họ sẽ hướng dẫn chi tiết cho bác. Mô tả ở đậy dài dòng bác sẽ khó hiểu, nói chung đơn giản chả có ji ghê gớm cả
cám ơn bác - em thấy trong kim thanh có báo nào ngồi bàn trong làm bảo hiểm , em thì chưa dính vào vụ này nên chưa biết - cần hỏi các cụ đi trước , để qua tuần em vào sữa chữa rồi hỏi luôn

• Like
Reactions: xlive