Hạng B2
27/11/17
265
194
43
35
Xin chào tất cả các bác, anh em ô tô diễn đàn OS. Tình hình là sau bao năm chờ đợi gì em mới đi đặt mua con elentra 1.6 at về chạy gì và thỉnh thoảng chạy dịch vụ. Em vừa dài đặt về tầm 1 tháng nữa có xe. Các cụ tư vấn cho em là nên mua hãng nào tốt nhất ạ. Các cụ lấy kinh nghiệm mua bảo hiểm 2, 3 năm của các cụ cho em biết với. Em cảm ơn nhiều.

Thấy em nhân viên tư vấn bảo là bảo hiểm Hbs hay HSB gì đó . Nhưng em chưa nghe hãng bảo hiểm đó bao giờ.
Giờ em chưa mua ạ. Sau xuống làm rồi mua bảo hiểm luôn.

Mong các cụ Tư vấn nhiệt tình giúp em

Hạng F
1/6/15
5.555
28.586
113
SHB là bảo hiểm của ngân hàng SHB. Cơ bản bảo hiểm là tương tư nhau thôi.
Ngoài lề tí, anh muốn hỏi gì trên TĐTL này thì đừng hỏi ngày chủ nhật :D

• Like
Reactions: LoveMeccedes
Hạng C
5/3/13
559
1.103
93
:(:confused:buon quá không cụ nào tư vấn giúp em với ạ :(
Nếu muốn mua BH cho có, cứ thằng nào rẻ nhất là chiến. Nếu mua để phòng khi hữu sự thì nói không với các hãng của VN nhé Bác.

Hạng B2
27/11/17
265
194
43
35
Thực sự quá khó thôi thì chọn bừa 1 thằng vậy. Cảm ơn các bác :(

Hạng B2
8/7/12
198
436
63
em dùng bảo hiểm AAA 2 năm rồi thấy khá tốt ạ, bác có thể tham khảo thêm bên này

• Like
Hạng B2
2/8/05
345
2.141
93
TP HCM
Xin chào tất cả các bác, anh em ô tô diễn đàn OS. Tình hình là sau bao năm chờ đợi gì em mới đi đặt mua con elentra 1.6 at về chạy gì và thỉnh thoảng chạy dịch vụ. Em vừa dài đặt về tầm 1 tháng nữa có xe. Các cụ tư vấn cho em là nên mua hãng nào tốt nhất ạ. Các cụ lấy kinh nghiệm mua bảo hiểm 2, 3 năm của các cụ cho em biết với. Em cảm ơn nhiều.

Thấy em nhân viên tư vấn bảo là bảo hiểm Hbs hay HSB gì đó . Nhưng em chưa nghe hãng bảo hiểm đó bao giờ.
Giờ em chưa mua ạ. Sau xuống làm rồi mua bảo hiểm luôn.

Mong các cụ Tư vấn nhiệt tình giúp em
Ko nên mua BH của công ty BSH này bác ơi, dịch vụ rất chán. Em làm sơn lại mấy vết xước trên vỏ xe hơn 6tr thôi, chờ hơn 1 tuần mới duyệt báo giá, đến khi làm xong em ứng tiền ra lấy xe về đi, hơn tháng sau họ mới CK lại tiền. Đang còn vụ việc nữa gần 2 tháng rồi vẫn chưa giải quyết đây.

• Like
Hạng B2
27/11/17
265
194
43
35
Ko nên mua BH của công ty BSH này bác ơi, dịch vụ rất chán. Em làm sơn lại mấy vết xước trên vỏ xe hơn 6tr thôi, chờ hơn 1 tuần mới duyệt báo giá, đến khi làm xong em ứng tiền ra lấy xe về đi, hơn tháng sau họ mới CK lại tiền. Đang còn vụ việc nữa gần 2 tháng rồi vẫn chưa giải quyết đây.
Dạ vâng em cảm ơn bác nhiều. Em sẽ không làm bên này ạ. Có khi em làm bên bảo việt hoặc lybety??????

Hạng B2
27/11/17
265
194
43
35
Thực ra thằng nào cũng có phốt các bác nhỉ. Nhưng ít phốt hơn là ta nên mua thằng đó