Hạng B2
26/12/14
470
140
43
46
Do thường đi tỉnh nên vợ 2 nhà mình bị đá văng trúng kính lái có vài vết trầy và ố do mưa... Các bác có cách nào khắc phục hiệu quả chỉ giáo em với. Cám ơn nhiều:3dcuoigif:

Hạng B2
27/7/15
165
167
43
kệ đi bác, đi chán chê 1 năm làm bảo hiểm 1 lần luôn, xe oto đi chắc chắn phải bị trầy.

• Like
Reactions: ASIN DCCT
20/11/15
116
55
28
44
tienphongauto.com.vn
Bác mang qua em rửa, đánh bóng lại cho bác. Đảm bảo sạch, còn trầy thì để bảo hiểm lo :D. bác mua bảo hiểm chưa, qua em mua bảo hiểm, em tặng luôn 1 năm kiểm tra xe và rửa xe FREE luôn ạ.

• Like
Hạng B2
26/12/14
470
140
43
46
Bác mang qua em rửa, đánh bóng lại cho bác. Đảm bảo sạch, còn trầy thì để bảo hiểm lo :D. bác mua bảo hiểm chưa, qua em mua bảo hiểm, em tặng luôn 1 năm kiểm tra xe và rửa xe FREE luôn ạ.
Trầy kính lái nó có bảo hiểm luôn hả bác. PVI có OK ko bác?

20/11/15
116
55
28
44
tienphongauto.com.vn
Trầy kính lái nó có bảo hiểm luôn hả bác. PVI có OK ko bác?
Có bác ơi, trầy kính lái bảo hiểm luôn bác. Nhưng để chắc chắn bác chạy đi đâu vắng vắng cầm cục gạch ném vào kính , xong để cành cây lên kêu bị cành cây ở đâu làm vỡ kính là được bảo hiểm luôn :D :D

Bảo hiểm PVI ok bác, nhưng dịch vụ em tạm cho 7,5 nhé. Bên em mới có bảo hiểm UIC của Nhật Bản, mắc hơn tí xíu mà dịch vụ hỗ trợ sau khi mua bao hiểm garage bên em đánh giá 9,5/10 luôn đấy, nó lại không có miễn thường nữa. Nhật nó làm theo quy trình nên thủ tục giấy tờ rất là nhanh gọn. Em liên kết nhiều bảo hiểm nên chấm điểm công bằng bác khỏi lo em thiên vị :D

Qua em mua để lấy khuyến mãi nguyên năm cho xe luôn nha bác :D

• Like
Hạng B2
26/12/14
470
140
43
46
Có bác ơi, trầy kính lái bảo hiểm luôn bác. Nhưng để chắc chắn bác chạy đi đâu vắng vắng cầm cục gạch ném vào kính , xong để cành cây lên kêu bị cành cây ở đâu làm vỡ kính là được bảo hiểm luôn :D :D

Bảo hiểm PVI ok bác, nhưng dịch vụ em tạm cho 7,5 nhé. Bên em mới có bảo hiểm UIC của Nhật Bản, mắc hơn tí xíu mà dịch vụ hỗ trợ sau khi mua bao hiểm garage bên em đánh giá 9,5/10 luôn đấy, nó lại không có miễn thường nữa. Nhật nó làm theo quy trình nên thủ tục giấy tờ rất là nhanh gọn. Em liên kết nhiều bảo hiểm nên chấm điểm công bằng bác khỏi lo em thiên vị :D

Qua em mua để lấy khuyến mãi nguyên năm cho xe luôn nha bác :D
salon bác ở đâu? Có gì ghé thăm...