Hạng B2
26/11/14
180
88
28
TP.HCM
em đang cần mua cái công tắc mở cốp sau cruze cụ nào có pm cái nhé

Hạng D
26/6/08
1.943
1.346
113
minhphuongoto.com
Bác tham khảo cái này nhé.

THIẾT BỊ LÊN XUỐNG KÍNH ĐA NĂNG CHO GM CRUZE

Điều khiển lên xuống kính Cruze bằng remote theo xe
Lắp đặt đơn giản,khi xe để ngoài nắng trước khi lên xe thì điều khiển từ xa xuống kính để không khí lưu thông,bớt hơi nóng và mùi nhựa tỏa ra độc hại,khi xuống xe quên lên kính,bình thường phải vào xe,mở công tắc mất tìme,chỉ cần bấm remote từ xa sẽ tự động lên cả 4 kính cửa
Chức năng an toàn,khi bạn mở cửa thì đèn hazard sẽ tự động nhấp nháy trong 10s để cảnh báo cho người phía sau
Mở cốp sau giờ đây trở nên quá đơn giản,bạn không cần phải tắt máy rút chìa và bước xuống xe mà giờ đây công việc của bạn chỉ là bấm nút unlock 3 lần.

Hạng C
21/3/13
553
208
43
44
Tháo ra sửa tốn 6k mua công tắc mới và cây keo thôi , ra ngoài gagra keu thay nguyen bộ 1tr2 !!!!

:3dcuoi:

• Like
Reactions: yeuxemy
Hạng C
21/3/13
553
208
43
44
công tắc mua đâu vậy bác
Ra chợ nhật tảo hoặc tiệm điện mua ctac 1 chạm, nhung bác phải lấy cây vít dẹp nạy bộ ctắc củ bên hông ở góc ra từ từ, sau đó cắt sát hai sợ day đồng lấy bộ ctac ra, trên mặt bộ ctac là lop cao su, lay dao khoét xung quanh ở rìa để lấy cái nấp đó ra , sẽ thấy phộ phận ctac ben trong , tiếp tuc nạy ctac đó cho đến khi nó bun ra o phần phia sau là ra nguyen cai ctac hư ( làm lan dau hoi cực ) , roi ra tiệm điện kiem cai ctac kich thuoc giong giong gắn vô noi day đien lai la xong

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: yeuxemy