Hạng C
11/5/13
533
1.161
93
Q7 TP.HCM
Dịp lễ này tôi có 1 chuyến đi chơi ở Phan Rang, hôm 29/4 tôi có ghé tham quan Vịnh Vĩnh Hy, tôi đỗ xe vào bên trong sân xi măng sát vịnh, do vào sớm nên đậu vào bên trong và lên thuyền đi tham quan vịnh. Khi đi tham quan vịnh xong thì khi ra xe đã bị các bác này chặn hông và chặn đuôi ko thể ra được, tìm mọi cách vẫn ko thể tìm được chủ xe đành phải đợi gần 2 tiếng thì chủ xe này mới ra. Bị nhốt xe gần 2 tiếng thật bực bội, các bác nào khi đi du lịch chú ý phải tìm nơi và cách đậu cho tốt nhất kẻo sẽ bị nhốt xe. Xe tôi đậu trước xe 51F-01867, bị bao vây 3 phía.

Attachments

Hạng D
24/3/15
1.508
2.754
113
Lâm Đồng
www.otosaigon.com
Thường ở mấy khu du lịch có ban quản lý nó sắp xếp chứ, quán cafe còn có thằng đứng chỉ nữa là...:D chắc chỗ này còn mới, mai mốt nó sẽ bố trí thôi :)
Đời lái xe kiểu gì cũng có ngày gặp trường hợp này nhưng chỉ 1 lần thôi vì từ nay về sau bác chủ sẽ xem xét địa hình & tính đường ra trước khi quyết định vào :p

Hạng C
11/5/13
533
1.161
93
Q7 TP.HCM
Thường ở mấy khu du lịch có ban quản lý nó sắp xếp chứ, quán cafe còn có thằng đứng chỉ nữa là...:D chắc chỗ này còn mới, mai mốt nó sẽ bố trí thôi :)
Đời lái xe kiểu gì cũng có ngày gặp trường hợp này nhưng chỉ 1 lần thôi vì từ nay về sau bác chủ sẽ xem xét địa hình & tính đường ra trước khi quyết định vào :p
Đây là sân xi măng có căng lưới làm sân bóng chuyền, khi vào có đứng chờ để xem có ai sắp xếp đậu xe và thu tiền ko thì ko thấy ai đến. Hôm sau khi về ghé vào bãi đá bãi màu đậu xe ở 1 nhà nghỉ có người sắp xếp và thu phí 20.000 ,cẩn thận đậu đưa đầu xe ra và dặn người giữ xe đừng có xếp xe chặn trước đầu xe nha, khi ra đi về thì 1 xe chặn đầu ra, bó chân luôn.

Hạng D
24/3/15
1.508
2.754
113
Lâm Đồng
www.otosaigon.com
Đây là sân xi măng có căng lưới làm sân bóng chuyền, khi vào có đứng chờ để xem có ai sắp xếp đậu xe và thu tiền ko thì ko thấy ai đến. Hôm sau khi về ghé vào bãi đá bãi màu đậu xe ở 1 nhà nghỉ có người sắp xếp và thu phí 20.000 ,cẩn thận đậu đưa đầu xe ra và dặn người giữ xe đừng có xếp xe chặn trước đầu xe nha, khi ra đi về thì 1 xe chặn đầu ra, bó chân luôn.
Nhọ quá nhỉ :confused: gọi thằng thu tiền ra :mad::mad::mad: cho nó một trận :p

Hạng B2
3/8/08
221
997
93
Quan trọng là ý thức thôi. Hôm trước em có đi công việc, khi ra thì có chiếc xe chắn ngay trước mũi, nhìn trên gạt nước xe em thấy có tờ giấy ghi số điện thoại, em gọi thì bác tài chạy ra dời xe ngay, hai bên đều vui vẻ.