Hạng B2
17/10/10
430
4
0
Em thấy có nhiều giao lộ được vẽ sơn trắng mới phân luồn để quẹo trái/phải , trộn lane nhưng chỉ khoảng 2 tuần sau các vạch sơn gần như biến màu như nhựa đường. các Bác lưu ý để không tốn tiền Cô Hồn cho bọn XXX canh me ( thay vì thông báo cho GTCC sơn vẽ lại ).

Giao lộ : HVThụ-TQDung , PĐPhùng-HVThụ-PĐLưu , NTMK-NKKN , LDuẩn-TĐThắng ,....

Hạng B2
KEKs ONE nói:
Em thấy có nhiều giao lộ được vẽ sơn trắng mới phân luồn để quẹo trái/phải , trộn lane nhưng chỉ khoảng 2 tuần sau các vạch sơn gần như biến màu như nhựa đường. các Bác lưu ý để không tốn tiền Cô Hồn cho bọn XXX canh me ( thay vì thông báo cho GTCC sơn vẽ lại ).

Chính xác 100% tớ mới bị hốt ở bệnh viện đại học y dược phía bên góc lý thường kiệt ......

Hạng B1
22/5/11
79
0
0
32
Các bác cho em hỏi ngu một chút, vạch sơn chỉ dẫn có được xem như biển hiệu giao thông hay không nhỉ? em thấy có nhiều vạch chỉ dẫn phân làn nhưng không có biển hiệu phân làn. Mặc dù em vẫn tuân theo vì sợ nuôi xx nhưng vẫn lăn tăn chưa thấy luật nào nói đến hiệu lực của vạch này

G9. confirmed
Hạng C
9/4/11
650
121
43
48
KEKs ONE nói:

Thank !

Nhưng em nghĩ chắc bác không để ý kỹ, đối với những tuyến đường thường xuyên có xe tải lưu thông thì các vạch sơn đường có thể tồn tại ít nhất 02 tháng chứ không phải 02 tuần.

Thienan2011 nói:
Các bác cho em hỏi ngu một chút, vạch sơn chỉ dẫn có được xem như biển hiệu giao thông hay không nhỉ? em thấy có nhiều vạch chỉ dẫn phân làn nhưng không có biển hiệu phân làn. Mặc dù em vẫn tuân theo vì sợ nuôi xx nhưng vẫn lăn tăn chưa thấy luật nào nói đến hiệu lực của vạch này

Vạch chỉ dẫn chỉ hỗ trợ cho biển báo hiệu !

Hạng B2
16/3/07
107
1
16
53
Hà Nội
Vạch bị mờ nhìn không rõ thì xxx không bắt phạt được, em nhớ có quan chức ngành xxx đã nói như vậy mà vì không có chứng cớ. Các bác đi thường xuyên thì vẫn biết đoạn nào đã từng được vạch thế náo, các bác mới lần đầu đi qua làm sao mà biết được.

Hạng C
24/1/11
770
178
43
Bình Dương
Các bác cho hỏi ngu tí . Biển phân làn , rẽ trái , phải , trộn làn là sao ? Muốn rẽ trái , phải thì chạy thế nào ? Có hình minh hoạ càng tốt . Thanks