Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
22/5/16
0
3
2
52
mình có 1 sale hẹn thứ 6 này đi lên dự án ở gần cá xấu hoa cà thủ đức , sale có nói dự án của đất xanh đang xây dựng . có lên gg search thì thấy CĐT cũng có nhiều phốt . với lại khu đó hay bị ngập nước . nhu cầu của mình là để ở , với lại lần đầu đi coi dự án nên cũng không biết hỏi sao . ai có kinh nghiệm chia sẻ dùm mình nha

Hạng B2
9/8/14
310
166
43
43
Ho Chi Minh City, Vietnam
mình có 1 sale hẹn thứ 6 này đi lên dự án ở gần cá xấu hoa cà thủ đức , sale có nói dự án của đất xanh đang xây dựng . có lên gg search thì thấy CĐT cũng có nhiều phốt . với lại khu đó hay bị ngập nước . nhu cầu của mình là để ở , với lại lần đầu đi coi dự án nên cũng không biết hỏi sao . ai có kinh nghiệm chia sẻ dùm mình nha

Dự án bác đi xem là OPAL - Đất Xanh. Giá từ 1,6 tỷ/ CH 2 phòng ngủ. Bác cứ đi coi. Nhưng em thấy giá bán vậy là quá mắc

Tập Lái
22/5/16
0
3
2
52
Dự án bác đi xem là OPAL - Đất Xanh. Giá từ 1,6 tỷ/ CH 2 phòng ngủ. Bác cứ đi coi. Nhưng em thấy giá bán vậy là quá mắc
bữa đi ngang qua thấy cái bảng để opal tower , ở gần đương 23 . mình có hỏi thì nói k phải dự án đó mà cái ở gần xong sài gòn. để thứ 6 đi coi cho biết , chứ 1 tỷ 6 2 phòng ngủ ở khu đó thi mắc lắm

Tập Lái
22/5/16
0
3
2
52
Căn hộ opal e đi xem rồi thiết kế đẹp với lại đối diện sông nên cũng thoáng mát, có điều khu này hơi vắng.
lúc đó có đi canoo ko bạn , nghe sale giới thiệu mai mình có đi cano trải nghiệm mà k biết sao

Tập Lái
22/5/16
0
3
2
52
Mình đi buổi chiều giữa tuần nên ko được đi cano. Vậy chắc sale nó sắp xếp cho bạn đi cano rồi ah, cứ thử đi sang q2 xem.
lúc bạn đi sale có nói bán được tháp nào chưa , bạn sale mới gọi mình nói giờ hàng đang còn ít , kêu chiều xuống sớm để có căn đẹp trong khi mình còn chưa biết dự án nó ra sao

Tập Lái
22/5/16
0
3
2
52
hôm qua mình có đi , nhưng mà trời mưa quá nên dất xanh k có cho mình đi cano , chỉ vào xem nhà mẫu thôi , như bạn nói thì thiết kế đẹp , công viên cũng rộng, mà chỉ đang xây được móng , mà bạn sale của mình nói hay nên gỡ lại được phần nào , tóm lại mình cũng chưa xuống tiền , hehe

Hạng B1
27/4/16
99
832
93
Dân OS chỉ chém nhau các dự án Q2, Q7, Thủ Thiêm, trung tâm những nơi giàu có. Đường Phạm Văn Đồng nhiều chiến sĩ ko biết có dự án đó bác chủ thớt.

• Like
Reactions: phuongbds0602
Tập Lái
9/6/15
0
19
2
32
Các bác muốn biết thêm quy hoạch khu Opal thì ib em. Dự án này có người mua căn sân vườn Block B lướt có lời rồi đó các bác

Status
Không mở trả lời sau này.