Hạng B1
30/10/18
84
61
21
Tình hình vợ em bầu cũng khá to rồi nên cần mua con xe cóc nhỏ nhỏ đi lại trong nội thành. Đi tham khảo mấy chỗ có showroom báo con Spark 2014 giá cũng hạt dẻ "160m" . Em nhờ cccm tư vấn mua cho vợ em chạy lòng vòng nội thành với. Em ở tỉnh. Có chỗ để xe.

Cần tư vấn mua Chevy Spark AT 2014

*Ảnh minh họa

Last edited by a moderator:
Hạng D
8/4/12
2.366
7.453
113
Xe cũ tầm gần chục năm thì nên ưu tiên xe nhật bác ạ. Em nghĩ cửa tiền loanh quanh 200 hoặc hơn xíu thì bác ngâm cú mit mirage xem sao. Lành và bền bỉ hơn spark rất rất nhiều, sau này sử dụng đỡ phải thăm gara thường xuyên thì cũng tiết kiệm đc thời gian, chi phí và cả đỡ bực bội nữa :)

Hạng B1
30/10/18
84
61
21
Xe cũ tầm gần chục năm thì nên ưu tiên xe nhật bác ạ. Em nghĩ cửa tiền loanh quanh 200 hoặc hơn xíu thì bác ngâm cú mit mirage xem sao. Lành và bền bỉ hơn spark rất rất nhiều, sau này sử dụng đỡ phải thăm gara thường xuyên thì cũng tiết kiệm đc thời gian, chi phí và cả đỡ bực bội nữa :)
Dưới em thấy em đó vừa miếng nhất rồi bác. Xe chủ yếu vợ em chạy khi e đi việc thôi vì nhà còn con outlander già nữa. Con mirage em có ngó qua thì toàn số sàn.

Hạng D
10/4/10
1.349
4.767
113
Dưới em thấy em đó vừa miếng nhất rồi bác. Xe chủ yếu vợ em chạy khi e đi việc thôi vì nhà còn con outlander già nữa. Con mirage em có ngó qua thì toàn số sàn.
200 quay đầu spark cũng dc
thật ra ko có con nào second hand mà giá đó ok cả

• Like
Reactions: Perenco
Hạng B1
30/10/18
84
61
21
200 quay đầu spark cũng dc
thật ra ko có con nào second hand mà giá đó ok cả
Cảm ơn bác. Em chưa đụng tới xe mỹ nên k biết tí gì về nó cả. Phụ tùng hay bảo dưỡng nó tốn kém không bác

Tập Lái
6/10/23
1
2
3
35
Tình hình vợ em bầu cũng khá to rồi nên cần mua con xe cóc nhỏ nhỏ đi lại trong nội thành. Đi tham khảo mấy chỗ có showroom báo con spark 2014 giá cũng hạt dẻ "160m" View attachment 3030641. Em nhờ cccm tư vấn mua cho vợ em chạy lòng vòng nội thành với. Em ở tỉnh. Có chỗ để xe.
Số tự động thì giá đó cũng ok. Số sàn thì tầm 140m. Con này hàng ghế sau hơi chật. Bạn xem kỹ máy số chưa bung là được. Dòng này trước mình làm hãng chưa thấy làm máy bao giờ. Xài sên cam nên cũng bền. Có điều lốc lạnh hay kêu. Ngoài ra thì phụ tùng gm hàn quốc cũng rẻ mà nhiều. Bạn có thể tham khảo

• Like
Reactions: mèohen and NgocLuu
Hạng B1
30/10/18
84
61
21
Số tự động thì giá đó cũng ok. Số sàn thì tầm 140m. Con này hàng ghế sau hơi chật. Bạn xem kỹ máy số chưa bung là được. Dòng này trước mình làm hãng chưa thấy làm máy bao giờ. Xài sên cam nên cũng bền. Có điều lốc lạnh hay kêu. Ngoài ra thì phụ tùng gm hàn quốc cũng rẻ mà nhiều. Bạn có thể tham khảo
Tks bác tư vấn. Vậy em chốt con đấy luôn. Xe nhỏ luồn lách dễ. E cũng nhờ thợ quen coi thì cơ bản xe còn nguyên vẹn. Chỉ về thay lốp bảo dưỡng lại nên cũng yên tâm

Hạng B2
14/6/14
182
224
53
58
Ho Chi Minh City, Vietnam
Nếu tầm tiền của bạn tầm 220tr đổ lại, bạn có thể kiếm con Suzuki Celerio. Xe này của Nhật nhập Thái, rất lành, tiết kiệm xăng nữa. Bạn lên hội nhóm Celerio biết đâu may mắn gặp ông nào nâng cấp xe bán lại thì quá ổn.