Hạng B2
14/1/15
471
2.993
93
Em thấy vụ này Mazda nó ko bảo hành cục CMU là đúng thôi, kêu ca gì nữa. Người Việt ko có thói quen tôn trọng bản quyền, mua cái xe mấy trăm triệu thì được nhưng mua cái bản đồ 9 triệu thì ko được, mua cái máy tính mấy chục triệu thì được nhưng mua phần mềm bản quyền thì ko được, thế thì khi sử dụng có chuyện thì chấp nhận đi chứ sao. Xe em lên đèn Xenon, hãng nó kêu ko bảo hành phần điện, em cũng ok thôi vì đúng là thợ ngoài họ đã đấu lại dây vào bóng đèn. Ở đây hãng nó cũng chỉ từ chối cục CMU, hợp lý rồi còn gì

• Like
Reactions: Jolie1999
Tập Lái
18/12/06
11
3
3
Có ai bị giống mình khong nhỉ. Bảo hành mazda 6 ở đây bị thịt mất con đội, mãi sau mới phát hiện ra. Có Alo vài người bạn để kiểm tra cũng bị mất con đội.

Hạng C
9/8/13
610
407
63
45
DSG VIETNAM
Có ai bị giống mình khong nhỉ. Bảo hành mazda 6 ở đây bị thịt mất con đội, mãi sau mới phát hiện ra. Có Alo vài người bạn để kiểm tra cũng bị mất con đội.
Ghê vậy bác, em phải kiểm tra lại xe mình coi còn ko.

Hạng C
26/9/15
732
786
93
36
Vào hãng mà cũng có ăn cắp vặt à ???

• Like
Reactions: Jolie1999
Tập Lái
15/8/16
21
4
3
56
Rất thích kiểu giải thích của bác "nttru3".
rỏ ràng và súc tích !

Hạng B2
10/12/12
459
375
63
Bến Tre
Có bác nào ở Miền tây mua xe hay bảo dưỡng ở Mazda Tiền giang chưa ạ?cho e chút chia sẽ với,e cũng định cưới e mazda3 ở đây, thấy giá cũng ok, cũng có tư vấn vụ bản đồ, nói chỉ cần crack là xong,bảo hành vẫn bt ko vấn đề gì...ko biết thế nào?

Hạng B2
5/5/11
135
152
43
Các Bác cho em hỏi, con M3 của em đã thay bộ DVD mới khác, vì đầu zin bị treo không bảo hành sữa chũa được nữa. Khi có dịp bảo dưỡng định kỳ, em nói sửa lỗi túi khí mà M3 bị triệu hồi, loay hoay 1 hồi lâu, anh KTV báo lại là do em đã thay đầu DVD nên USB không nhận được nên không sửa lỗi được, phải đem đầu cũ lên để test lại. Thé là em mang đầu DVD zin đã die lên đển anh KTV sửa lỗi. Sau 1 ngày ra nhận xe thì đc báo lại là không sửa lỗi được vì đầu DVD zin có liên kết với USB mới sửa lỗi đc. Em không biết có Bác nào bị giống em không và có Gara nào chỉnh sửa lỗi túi khí ngoại trừ Mazda Cộng Hoà. Thanks.