Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
22/6/15
4.631
21.134
113
Thích quá! Sáng sủa, đẹp đẽ rồi.
Thanks bác Phèo.
Chưa hết đâu, phèo mới nhận tin rất vui cho đường 295 đó nữa. Bac cứ giữ lạii miếng chó ị ở 295 thế nào cũng trúng mánh to.
Mà không biết lô chó ị của bác ở khúc nào 295. ? Ở gần hoàng hữu nam hay gần 154. Nếu gần hoàng hữu nam mới trúng.

• Like
Reactions: Black Bear
Hạng B2
26/2/16
141
4.277
93
Chưa hết đâu, phèo mới nhận tin rất vui cho đường 295 đó nữa. Bac cứ giữ lạii miếng chó ị ở 295 thế nào cũng trúng mánh to.
Mà không biết lô chó ị của bác ở khúc nào 295. ? Ở gần hoàng hữu nam hay gần 154. Nếu gần hoàng hữu nam mới trúng.

Lô em nằm chung khu đất của quán thịt chó đó bác Phèo :D

Bác làm em hồi hộp quá. Tin vui đó có phải liên quan đến cổng sau BV hay liên quan đến khu đất trường Nông Lâm đang trồng cây đối diện khu đất của em không hả bác?

Hạng D
22/6/15
4.631
21.134
113

Bác làm em hồi hộp quá. Tin vui đó có phải liên quan đến cổng sau BV hay liên quan đến khu đất trường Nông Lâm đang trồng cây đối diện khu đất của em không hả bác?
Cổng sau bịnh viện ung bú nó nằm ở đường 154 đó bác.
Lo bác nằm kế quán thịt ...choá đó thì quá OK rồi. Vờ cáo khi đất to rộng ngay ngã 3 hoàng hữu nam - 295 của trường nong lam đang ch thêu trong cay kiểng đó phèo vừa nghe có Thoòng tin là mới bàn giao cho bịnh viện ung bú luôn đó bác.

Nếu mà đúng thì tương lai khu đó rất ngon!

Hạng B2
7/6/17
165
119
43
39
Hôm thứ 7 rồi e chạy qua chỗ ubnd quận 9 ở chỗ gần xa lộ hà nội thấy có công trình nâng cấp trụ sở hành chính q9 ở đó, thi công tới 450 ngày mà mới khỏi công hôm rồi thôi. Vậy là cái quy hoạch chuyển tt hành chính mới về lò lu thôi hả các bác? sales thổi giá lò lu lên quá trời trong năm rồi, vịn vào cái trung tâm hành chính mới này, năm ngoái có đứa còn bảo e là ubnd quận cũng sẽ chuyển về sớm!

Hạng D
22/6/15
4.631
21.134
113
Cảm ơn bác, vậy đường 4m thì giá có rẻ hơn không bác? khu vực tăng nhơn phú A đó bác.
Làm sao phèo tui biết được bác. Đất hẻm thì ...vô giá... Tuỳ hẻm thông hay cụt, đất hẻm gần hay xa mặt tiền...
Nói chung đất hẻm màn thiện thì chỉ mua để ở thôi, còn lướt lát thì e là khó gặm...

Hạng D
22/6/15
4.631
21.134
113
Cập nhật tình hình đất giá quận 9

Cái mặt tiền của cty nhất giáp đó quá rộng.
Đây là hình ảnh phía bên phải của nó nà bác.

Túm lại người chủ có cái đầu óc kinh doanh vì nó rất gần sân gôn, và với cái lợi thế rất lớn là rất hiếm có người kinh doanh mặt hàng này nên khỏi sợ cạnh tranh.

• Like
Hạng D
22/6/15
4.631
21.134
113

Hình như là đây thì phải.

" Tại cuộc họp, Ban Quản lý đầu tư Xây dựng các công trình thuộc Sở Y tế đã đề nghị cần thêm 2,7ha cho Bệnh viện Ung bướu TP.HCM để xây dựng chỗ giữ xe thông minh và các công trình phụ trợ như nhà lưu trú cho thân nhân bệnh nhân, chuyên gia, sinh viên… nhằm đáp ứng yêu cầu của một bệnh viện hiện đại. Đại diện Trường Trung cấp Kỹ thuật nông nghiệp đã đồng ý hiến 2,7ha đất của trường để phục vụ công tác dân sinh theo yêu cầu của bệnh viện."

http://motthegioi.vn/bat-dong-san-c...-ung-buou-tphcm-co-so-2-them-2-7ha-65139.html

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Hạng D
31/8/10
1.564
1.909
113
Em còn một miếng 5x21 bên đường số 1 (Hoàng Hữu Nam) Long Thạnh Mỹ, bác nào thích thì hú em. Đất đã có sổ riêng nên công chứng ngay và luôn, diện tích công nhận là 105,6m, diện tích thực tế là 114m, đất thuộc khu dân cư hiện hữu nên được xây hết đất không phải chừa khoảng lùi.

• Like
Reactions: thaytulangman
Status
Không mở trả lời sau này.