Tập Lái
18/8/11
12
0
0
chevroletvn.net
Em xin hỏi các bác đã mua Chevrolet Spark là xe có những điểm gì hay khiến các bác cưới em ấy ạ?

Các bác sales đừng tranh thủ vào nhé, lúc quyết định mua em sẽ hỏi các bác ạ ^^, các bác thứ lỗi cho em dặn trước :d

Last edited by a moderator:
Hạng D
21/4/11
1.616
100
63
40
Cambodia
Đặt 1 câu bên thớt KIA :
Kia Morning (Trường Hải sx) có gì hay?
qua bên GM này đặt câu này nữa
Chevrloet Spark (Sản xuất tại Việt Nam) có gì hay?
Câu hỏi của bác giống như chê .......... hay sao ấy chứ ko phải hỏi xe như thế nào! Mở 1 lúc 2 thớt hỏi kiểu này, potay thiệt chứ! Đọc 2 bên mới biết bác hỏi để so sánh xe .......... mà mình nói thật! Xe là phương tiện để đi, ai nhiều tiền mua xe xịn, xe sang, ít tiền hơn mua xe rẻ hơn, ngoài ra cũng có nhiều ae có tiền nhưng thik chơi matiz - VÌ ĐÓ LÀ ĐAM MÊ!
Nhỏ gọn - tiết kiệm - Tiện lợi - Dễ đầu tư để tự mình trang trí,.... mình ko đi, vợ chạy đi chở con cái đi học cũng được. Xe ngon hay ko còn do người xài! Vài lời cùng bác!

Last edited by a moderator:
Hạng D
24/11/10
1.050
10
38
Em thấy có hay nè : xe nhỏ ra vô nhà dễ dàng, ít tiền hơn các xe khác. Hết ạ.

Hạng C
12/2/08
811
30
18
aquasaigon.org
moon1912 nói:
Em xin hỏi các bác đã mua Chevrolet Spark là cái xe ấy có gì hay mà các bác lại mua ạ?
Các bác sales đừng tranh thủ vào nhé, lúc quyết định mua em sẽ hỏi các bác ạ ^^, các bác thứ lỗi cho em dặn trước :d
Bác này chắc chuẩn bị tiếp thị một chiếc xe nào cùng hạng sub-compact với Matiz, Spark, Morning, etc…nên mới vào tạo topic hỏi kiểu này. Muốn hỏi thì cũng được, nhưng kiểu hỏi xóc óc thế này thì coi chừng bị chửi ! Ông bà xưa có câu, học ăn, học nói, học gói, học mở. Nên về học lại cách ăn, nói, hỏi han đi nhé !

Tập Lái
18/8/11
12
0
0
chevroletvn.net
cuibapit07 nói:
Đặt 1 câu bên thớt KIA :
Kia Morning (Trường Hải sx) có gì hay?
qua bên GM này đặt câu này nữa
Chevrloet Spark (Sản xuất tại Việt Nam) có gì hay?
Câu hỏi của bác giống như chê .......... hay sao ấy chứ ko phải hỏi xe như thế nào! Mở 1 lúc 2 thớt hỏi kiểu này, potay thiệt chứ! Đọc 2 bên mới biết bác hỏi để so sánh xe .......... mà mình nói thật! Xe là phương tiện để đi, ai nhiều tiền mua xe xịn, xe sang, ít tiền hơn mua xe rẻ hơn, ngoài ra cũng có nhiều ae có tiền nhưng thik chơi matiz - VÌ ĐÓ LÀ ĐAM MÊ!
Nhỏ gọn - tiết kiệm - Tiện lợi - Dễ đầu tư để tự mình trang trí,.... mình ko đi, vợ chạy đi chở con cái đi học cũng được. Xe ngon hay ko còn do người xài! Vài lời cùng bác!

Em nhận lỗi hỏi chưa hay :(. Ý em hỏi Spark có điểm gì mạnh khiến các bác chọn em í ấy mà.

Em lập 2 topic vì mấy topic so sánh 2 xe đang cạnh tranh với nhau em thấy loãng lắm ạ.