Tập Lái
2/12/12
43
37
18
antuongtre.com
Chào các bác!
Mình đang chạy em E 250 bình thường xe mỗi khi lùi kính sẽ tự động gập lên gập xuống. Nhưng hôm trước nhóc nhà ko biết chỉnh gì mà đến giờ lùi nó ko chịu cụp.. Các bác có kinh nghiệm chỉ mình cách chỉnh với ..
Thanks!!!

Chi Hội MBFC
25/1/08
10.117
3.605
113
Mercedes-Benz
www.mercedes-amg.vn
  1. Bác chuyển sang R rồi chỉnh gương bên phụ ở vị trí quan sát tốt nhất khi lùi xe.
  2. Sau khi chỉnh gương xong, bác chuyển sang D và chỉnh gương bên phụ ở vị trí mới.
  3. Bác chờ khoảng 30s sau chuyển sang R, gương bên phụ sẽ tự động chuyển sang vị trí trước đó bác đã set
Như vậy là xong

Tập Lái
6/7/14
4
0
1
41
Xin hỏi bác Nam là C200, sản xuất tháng 4 2014 (không phải Edition C) có tự động gập gương khi lùi không?

Theo hướng dẫn thì chìa khóa để ở vị trí số 2 rồi tiến hành giống các bước trên phải không ?

Xin cám ơn

Hạng C
12/1/11
799
523
93
45
TP HCM
www.facebook.com
  1. Bác chuyển sang R rồi chỉnh gương bên phụ ở vị trí quan sát tốt nhất khi lùi xe.
  2. Sau khi chỉnh gương xong, bác chuyển sang D và chỉnh gương bên phụ ở vị trí mới.
  3. Bác chờ khoảng 30s sau chuyển sang R, gương bên phụ sẽ tự động chuyển sang vị trí trước đó bác đã set
Như vậy là xong
Thanks anh

frs
Hạng B1
6/9/04
53
3
8
48
Ha Noi
Như vậy là xong
Sao em làm vậy mấy lần mà không được nhỉ? :(
Xe em là GLK300 2010, trước đây đã set được, hôm trước có ông bạn nghịch gì mà cài lại mãi không được.

Hạng B1
26/6/12
50
37
18
Như vậy là xong
Mà lúc chỉnh có cần nổ máy xe để xe nhận k bác? Hay chỉ cần vặn chìa khoá tới nấc 2 cho xe lên đc dàn điện là chỉnh thôi. Sao e làm mấy lần k đc :(