Hạng D
31/7/11
1.056
101
63
TP.HCM
Xin phép BĐH cho em hỏi là topic " Tổng hợp body kit _ AnLac Tuning " của em lập dc mấy năm rồi nay lại bị xóa, theo em nghĩ lý do là do trong đó em có trao đổi giá cả với khách hàng.

Sau đó em lập topic khác chỉ mô tả quy trình độ body kit của bên em kèm theo hình ảnh, topic này hiện đang bị khóa .
Đây là link topic đang bị khóa :
https://www.otosaigon.com/threads/tong-hop-xe-do-body-kit-anlac-tuning-2016.8732575/

Sau đó em nghĩ là vẫn còn sai nên em lập topic mới chỉ mở đầu bằng nội dung : " lập topic để các bác khác góp ý cho những xe em đã độ " sau đó toàn bộ là hình ảnh. Topic này bị xóa ngay hôm sau.

Vậy BĐH cho em hỏi là bây giờ em muốn lập một topic tổng hợp và cập nhật những xe em độ body kit thì phải lập như thế nào mới hợp nội qui ạ ?
Mong BĐH tư vấn để e rút kinh nghiệm , cám ơn BĐH nhiều !!!

Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com
Thân chào bác,

Toàn bộ bài viết mang tính chất quảo cáo giới thiệu sản phẩm sẽ bị xóa ngoài trừ các thành viên có title "thương gia"

Hạng D
31/7/11
1.056
101
63
TP.HCM
Thân chào bác,

Toàn bộ bài viết mang tính chất quảo cáo giới thiệu sản phẩm sẽ bị xóa ngoài trừ các thành viên có title "thương gia"
Add cho hỏi thêm là em muốn có title "thương gia" thì cần phải làm thủ tục và đóng phí như thế nào v.v...add có thể cho em số điện thoại em sẽ tự liên lạc hoặc gửi chi tiết vào email [email protected] giúp em. Thanks add nhiều ạ

Hạng D
5/2/15
3.606
6.282
113
55
TP.Hồ Chí Minh
Em nghĩ chắc là khi tham gia dưới hình thức doanh nghiệp có kinh doanh thì phải đóng phí, bác chưa đóng phí nên bị xóa. Đóng phí để mua title "thương gia" thì mới được đăng hình ảnh công việc như bác Lơ đã phán.

Hạng D
31/7/11
1.056
101
63
TP.HCM
Em nghĩ chắc là khi tham gia dưới hình thức doanh nghiệp có kinh doanh thì phải đóng phí, bác chưa đóng phí nên bị xóa. Đóng phí để mua title "thương gia" thì mới được đăng hình ảnh công việc như bác Lơ đã phán.
Dạ em cũng nghĩ vậy nên đang nhờ Admin hướng dẫn em cách đăng ký "thương gia" để buôn bán chuyên nghiệp hơn ^^